3 मुलांची आई आणि बॉलिवूडमध्ये मोठे नाव असणाऱ्या या प्रसिद्ध गायिकेने केले दुसरे लग्न…

‘बेबी डॉल’ गाण्याने घरोघरी प्रसिद्ध झालेली गायिका कनिका कपूरने अखेर लग्नगाठ बांधली आहे. कनिका आणि गौतम यांच्या लग्नाचे विधी लंडनमध्ये झाले असून लंडनमधील या जोडप्याच्या लग्नाचा पहिला फोटोही समोर आला आहे, ज्यामध्ये दोघेही खूप क्यूट दिसत आहेत. कनिका नववधूच्या रूपात कहर करत आहे, तर वर राजा गौतमही त्याची पत्नी कनिकाला लूकच्या बाबतीत टक्कर देत आहे.

कनिका कपूर आणि गौतम यांनी २० मे रोजी सात फेरे घेतले आहेत. लग्नात कनिकाने पिंक कलरचा सुंदर लेहेंगा परिधान केला होता, ज्यामध्ये ती अप्रतिम दिसत होती. सिंगरच्या लेहेंग्यावर व्हाइट एम्ब्रॉयडरी वर्क केले आहे. भारी दागिने आणि मेकअपने तिने तिचा लूक पूर्ण केला. त्याचबरोबर फिकट गुलाबी रंगाच्या शेरवानीमध्ये गौतम खूपच सुंदर दिसत आहे. तिने मॅचिंग कॅच आणि गळ्यात गडद रंगाची माळ घातली होती.

कनिका कपूरने तिच्या मेहंदी आणि हळदी समारंभाची छायाचित्रे शेअर केली, जी चाहत्यांना चांगलीच आवडली. कनिकाने तिच्या हळदी समारंभात खूप धमाल केली. तिने पती गौतमसोबत खूप डान्स केला. हे फोटो शेअर करत गायकाने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘जी, मी तुझ्यावर खूप प्रेम करतो.’ इंस्टाग्रामवर ही छायाचित्रे समोर येताच चाहते आणि सेलिब्रिटींनी या जोडप्याचे नवीन आयुष्य सुरू केल्याबद्दल अभिनंदन केले.

या पोस्टवर कमेंट करताना प्रसिद्ध कॉमेडी स्टार कपिल शर्माने लिहिले की, दोघांचेही खूप खूप अभिनंदन, देवाचे आशीर्वाद राहोत. कनिका कपूरचा पती गौतम एक एनआरआय बिझनेसमन आहे. कनिकाचे हे दुसरे लग्न आहे. तिचे पहिले लग्न एनआरआय राज चांडौक यांच्याशी झाले होते. पण दोघांचा घटस्फो’ट झाला होता.

लग्नानंतर त्यांना अयान, समारा आणि युवराज अशी तीन मुले आहेत. पहिल्या पतीपासून घटस्फो’ट घेतल्यानंतरच कनिका मुंबईत आली आणि तिचे ‘जुगनी जी’ हे गाणे रिलीज केले. या गाण्याने कनिकाचे नशीब बदलले आणि आज तिचा समावेश प्रसिद्ध गायिकेत झाला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.