धर्मेंद्रचा 46 वर्षांचा मुलगा करणार लग्न, हेमा मालिनी स्वतः….

बॉलीवूडच्या जगात धर्मेंद्रचे खूप मोठे नाव आहे, याचे कारण म्हणजे धर्मेंद्र यांची फिल्मी कारकीर्द खूप नेत्रदीपक राहिली आणि त्यांनी बॉलिवूडला एक-दोन नव्हे तर अनेक हिट चित्रपट दिले आणि संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीला वेड लावले. धर्मेंद्र हे बॉलिवूड जगतात दिग्गज अभिनेते म्हणून ओळखले जातात आणि सर्वजण त्यांचा खूप आदर करतात. धर्मेंद्र यांच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयी बोलायचे झाले तर त्यांना दोन पत्नी आहेत, त्यापैकी एकीचे नाव आहे प्रकाश राज कौर आणि दुसरी हेमा मालनी आहे, जी बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे.

सध्या मीडियामध्ये केवळ धर्मेंद्रच नाही तर संपूर्ण देओल फॅमिली मीडियामध्ये खूप चर्चेत आहे, कारण नुकतीच बातमी आली आहे की धर्मेंद्रच्या घरात पुन्हा एकदा लग्नाचा सनई वाजणार आहे. आणि एवढेच नाही तर हेमा मालनी या सुनेचे स्वागत करतील अशी बातमी आहे. या कारणास्तव, मीडियामध्ये सर्वत्र चर्चा सुरू आहेत आणि सूत्रांच्या माहितीनुसार, वर देखील धर्मेंद्र यांचा मुलगा असल्याची माहिती मिळाली आहे.

धर्मेंद्र यांना बॉलिवूडमध्ये खूप आदर आणि आदर आहे आणि प्रत्येकजण त्यांचा खूप मोठा फॅन आहे. धर्मेंद्र सध्या मीडियामध्ये हेडलाइन्स बनत आहेत कारण काही काळापूर्वी एक बातमी समोर आली होती की धर्मेंद्रच्या घरात सनई वाजणार आहे, ज्यामुळे मीडियामध्ये सर्वत्र त्याची चर्चा होत आहे. हे लग्न एक प्रकारे धर्मेंद्र यांच्या मुलाचे होणार आहे. खरतर वर हा धर्मेंद्रचा पुतण्या आहे, याशिवाय धर्मेंद्र यांची दुसरी पत्नी हेमा मालनी देखील देओल कुटुंबात येणाऱ्या नववधूचे स्वागत करणार आहे.

हेच मुख्य कारण आहे ज्यामुळे मीडियामध्ये सर्वत्र या लग्नाची चर्चा होत आहे. धर्मेंद्रचा हा मुलगा अभय देओल आहे, जो धर्मेंद्रच्या चुलत भावाचा मुलगा आहे, ज्यामुळे तो एक प्रकारे नात्यातही धर्मेंद्रच्या मुलासारखाच वाटत होता. यामुळेच संपूर्ण देओल कुटुंब या लग्नाबद्दल खूप आनंदी आहे आणि याच कारणामुळे हेमा मालनी आपल्या भावी सुनेचे स्वागत करणार असल्याचे बोलले जात आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.