परदेशात फॅशन शोसाठी गेलेल्या मुलगा आणि सुनेचे फोटो पोस्ट करून अमिताभ बच्चनने सांगितले की…

बॉलिवूड मेगास्टार अमिताभ बच्चन चित्रपटांसोबतच सोशल मीडियावरही खूप सक्रिय असतात. ते त्यांचे छोटे-मोठे प्रत्येक आनंद चाहत्यांसोबत शेअर करतात. कधी ते त्यांच्या चित्रपटांचे सुंदर फोटो शेअर करतात तर कधी त्याच्या कुटुंबासोबतची गोंडस फोटो शेअर करतात. नुकतेच अमिताभ बच्चन यांनी पुन्हा एकदा सोशल मीडियावर आपल्या कुटुंबाबद्दल प्रेम व्यक्त केले आहे. अमिताभ बच्चन यांनी मुलगा अभिषेक बच्चन, सून ऐश्वर्या राय आणि नात आराध्या बच्चन यांचा एक अतिशय सुंदर फोटो त्यांच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केला होता, मात्र हे छायाचित्र पाहिल्यानंतर लोकांनी सुनेबद्दल अमिताभ बच्चन यांना असे प्रश्न विचारण्यास सुरुवात केली.

ब्रह्मास्त्र अभिनेता अमिताभ बच्चन यांनी शेअर केलेला हा फोटो ‘कान्स फिल्म फेस्टिव्हल’ 2022 मधला आहे. जिथे ऐश्वर्या पुन्हा एकदा रेड कार्पेटवर आपल्या सौंदर्याने लोकांची मने जिंकताना दिसली. अमिताभ बच्चन यांनी शेअर केलेला फोटो कान फेस्टिव्हल पार्टीचा आहे, ज्यामध्ये ऐश्वर्या राय बच्चन मुलगी आराध्या आणि पती अभिषेक बच्चनसोबत उपस्थित होती. हा फोटो शेअर करत बिग बींनी कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘मुलगा, सून, नात. यासोबत अमिताभ बच्चन यांनी गुलाबाची इमोजी पोस्ट केली.

पण बिग बींनी अनेक फोटो पोस्ट करताच ऐश्वर्या रायच्या प्रेग्नेंसीवर लोकांनी त्यांना प्रश्न विचारायला सुरुवात केली. ऐश्वर्या राय बच्चनचे कान फिल्म फेस्टिव्हलचे फोटो पाहिल्यानंतर सोशल मीडियावर लोक तिच्या प्रेग्नेंसीवर सतत कमेंट करत आहेत. अमिताभ बच्चन यांच्या इंस्टाग्रामवरही, जिथे अनेक चाहते ऐश्वर्या रायच्या लुकचे आणि या कौटुंबिक चित्राचे कौतुक करताना थकत नाहीत, काही वापरकर्त्यांना वाटते की ऐश्वर्या पुन्हा आई होणार आहे.

एका यूजरने अमिताभ बच्चन यांना सुनेच्या गरोदरपणावर प्रश्न केला आणि कमेंट बॉक्समध्ये लिहिले की, ‘ऐश्वर्या राय प्रेग्नंट आहे का’. काही चाहत्यांनी तर 79 वर्षीय अमिताभ बच्चन यांना कान्स फिल्म फेस्टिव्हलच्या रेड कार्पेटवर चालण्याची विनंती केली. बच्चन कुटुंबाच्या या फोटोवर कमेंट करताना एका यूजरने लिहिले की, ‘सर, तुम्हीही तिथे कधीतरी जा, फंक्शन शोभेल बच्चन साहेब’.

दुसर्‍या यूजरने लिहिले की, ‘सर हे फोटो एकदम परफेक्ट आहे, फक्त तुम्हाला संपूर्ण कुटुंबासह मिस करत आहे’. अमिताभ बच्चन यांच्या आगामी प्रोजेक्ट्सबद्दल बोलायचे झाले तर ते लवकरच रणबीर-आलियाच्या ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटात एका महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहेत. याशिवाय बिग बी ऊंचाई, गुड बॉय अशा अनेक मोठ्या चित्रपटांमध्ये दिसणार आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.