घटस्फो’टानंतर आता लगेचच राखी सावंतचा नवीन प्रियकर आला समोर, दोघेही अतिशय आनंदात…

राखी सावंत स्वतःला एंटरटेनर म्हणते आणि ती काहीही करू शकते. बिग बॉसच्या घरात पतीसोबत चाहत्यांचे भरपूर मनोरंजन करणारी राखी आणि तिच्या पतीने बाहेर येताच एक नवीन ड्रामा केला आणि दोघेही वेगळे झाले. आता काही महिन्यांनंतर राखीच्या आयुष्यात तिच्या प्रियकराची एन्ट्री झाली आहे. अलीकडेच, अभिनेत्रीने खुलासा केला की तिला एक बॉयफ्रेंड आहे. अलीकडेच तिने पापाराझीची ओळख आदिल हुसैन दुर्रानी नावाच्या व्यक्तीशी करून दिली आणि तो तिचा प्रियकर असल्याचे सांगितले.

राखी सध्या तिच्या नवीन नात्यामुळे खूप चर्चेत आहे. असे म्हटले जात आहे की ती तिच्या प्रियकरापेक्षा सहा वर्षांनी मोठी आहे, परंतु वयातील फरक तिला त्रास देत नाही. प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास आणि मलायका अरोरा-अर्जुन कपूर या अनेक सेलिब्रिटी जोडप्यांची नावे घेत ती म्हणाली की, नात्यात वयाच्या फरकाने फरक पडत नाही. टाईम्स ऑफ इंडियाशी बोलताना राखी म्हणाली, ‘तो म्हणतो की तो माझ्यावर खूप प्रेम करतो. त्याने मला बीएमडब्ल्यू भेट दिली आहे.

राखी आणि आदिलची भेट आदिलची बहीण शैली हिच्यामार्फत झाली, जी राखीची मैत्रीण आहे. पण आदिलचे कुटुंब त्यांच्या नात्यासाठी तयार नाही. त्यांच्या नात्यामुळे आदिलच्या घरात खळबळ उडाली असल्याचे राखीने म्हटले आहे. त्याच्या घरात आमचं नातं हा मोठा मुद्दा बनला आहे. आदिलच्या कुटुंबीयांना राखीच्या जीवनशैलीची समस्या आहे आणि ती ज्या प्रकारे कपडे घालते ते त्यांना आवडत नाही.

जरी राखी आता त्यांच्यासाठी स्वतःला बदलण्यास तयार आहे. तिने त्यांना स्वीकारावे अशी तिची इच्छा आहे, कारण तिला आता खूप दिवसांनी प्रेम मिळाले नाही. गेल्या महिन्यात, राखीने तिच्या नवीन BMW X1 आणि सुमारे 40 लाख रुपयांच्या आदिल खान दुर्रानीसोबत पोज देतानाचा फोटो पोस्ट केला होता.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की राखीचे आधी रितेशसोबत लग्न झाले होते, ज्यांच्यापासून ती बिग बॉस 15 च्या घरातून बाहेर पडल्यानंतर वेगळी झाली होती. राखी आणि रितेश यांनी बिग बॉस 15 मध्ये एकत्र भाग घेतला होता, परंतु रितेशने आपल्या पहिल्या पत्नीला घटस्फो’ट दिला नसल्यामुळे त्यांचे लग्न बेकायदेशीर असल्याचे शोमध्ये उघड झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.