14 वर्षाचा संसार आणि दोन मुलं, आता हृतिक रोशन 12 वर्षाने लहान प्रियसीसोबत लग्नासाठी झाला सज्ज, पहा…

हृतिक रोशन आणि सुझैन खान दोघेही 2014 मध्ये एकमेकांपासून वेगळे झाले, परंतु दोघेही आपल्या दोन मुलांच्या आनंदासाठी मुलांना फिरायला घेऊन जातात आणि एकत्र जेवतात. सध्या सोशल मीडियावर हृतिक रोशनचे नाव सबा आझादसोबत जोडले जात आहे आणि सुझान खानचे नाव तिचा बॉयफ्रेंड अर्सलान गोनीसोबत समोर येत आहे, यापूर्वी सुजैन खानने तिच्या बॉयफ्रेंडसोबतचा एक फोटो शेअर केला होता.

दोघेही सध्या गोव्यात आहेत. सुझेननंतर आता रोशन कुटुंबाचा एक फोटो इंटरनेटवर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. या फोटोमध्ये सबा हृतिक रोशनच्या कुटुंबासोबत मोकळा वेळ घालवताना दिसत आहे. हृतिक रोशनचे वडील राकेश रोशन यांनी शेअर केलेल्या या फोटोमध्ये रोशन कुटुंब डिनरसाठी एकत्र बसलेले दिसत आहे.

या डिनर पार्टीमध्ये हृतिकचे आई-वडील, त्याची दोन मुले, जवळच्या आणि खास मित्रांसोबतच हृतिकची गर्लफ्रेंड सबा आझादही या कुटुंबाचा एक भाग बनली होती. हा फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. या फोटोवर चाहत्यांच्या कमेंट्स तडफदारपणे पाहायला मिळतात, काय प्रकरण आहे, कुटुंब काय आहे, अशी कमेंट एका चाहत्याने केली.

तर दुसरीकडे दुसर्‍या चाहत्याने कमेंट करत म्हणाले की आता सबा सून होणार आहे, तिनेही आता सर्वांच्या हृदयात स्थान निर्माण केल्याचे दिसत आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, हृतिकला अनेक वेळा सार्वजनिक ठिकाणी सबाचा हात धरताना पाहिले गेले आहे. कामाबद्दल बोलायचे झाले तर हृतिक सध्या त्याच्या विक्रम वेताल या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.