अभिनेत्रीने आपल्या बो’ल्डनेसने पुन्हा वाढवले तापमान, काही नेटकाऱ्यांनी मात्र केले ट्रोल!!

बॉलिवूड अभिनेत्री ईशा गुप्ता तिच्या बो’ल्ड लूकमुळे जवळपास दररोज सोशल मीडियावर वर्चस्व गाजवत असते. अर्थात, ती काही चित्रपटांचा भाग आहे, परंतु तिने प्रेक्षकांच्या हृदयात स्वत: साठी निश्चितपणे स्थान कमावले आहे. ती गेल्या काही काळापासून मोठ्या पडद्यापासून दूर आहे. सध्या ती तिच्या कुटुंबासह इतर प्रकल्पांमध्ये व्यस्त आहे. मात्र, असे असूनही ती प्रसिद्धीच्या झोतात राहते. याचे खास कारण म्हणजे ईशाचा बो’ल्ड अवतार.

ईशा सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. आता चित्रपटांमध्ये दिसली नसली तरी ती तिच्या इन्स्टाग्रामच्या माध्यमातून चाहत्यांशी जोडलेली आहे. तिच्या इन्स्टा पेजवर पाहायला मिळत आहे, प्रत्येक फोटोमध्ये ती तिच्या धमाकेदार अभिनयाने कहर करत आहे. आता पुन्हा एकदा ईशाचा नवा लूक चर्चेत आला आहे. अभिनेत्रीने नुकतेच तिच्या इंस्टाग्राम हँडलवर तिचे दोन फोटो शेअर केले आहेत, ज्यावरून लोकांची नजर हटवणे कठीण झाले आहे.

या फोटोंमध्ये ईशा ग्रे बॉडीकॉन ड्रेसमध्ये दिसत आहे. तिने न्यूड मेकअप आणि खुल्या केसांनी लूक पूर्ण केला. हा लूक अधिक ग्लॅमरस बनवण्यासाठी ईशाने कानातले आणि चेनसह अॅक्सेसराईज घातले आहे.
यादरम्यान ती तिची कर्वी फिगर दाखवत आहे. ईशाचा बो’ल्डनेस पाहून सगळेच आश्चर्यचकित झाले आहेत.

तिचा हा हॉ’ट अवतार ईशाच्या चाहत्यांना खूप आवडला आहे. लोकांनी त्याच्यावर अनेक कमेंट्स केल्या आहेत. वयाच्या 36 व्या वर्षीही या अभिनेत्रीने स्वत:ला खूप तंदुरुस्त ठेवले आहे. ईशाने वेगवेगळ्या पोझ देत दोन फोटो शेअर केले आहेत.

ईशाच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती बऱ्याच दिवसांपासून तिच्या आगामी ‘देसी मॅजिक’ चित्रपटाबाबत चर्चेत आहे. याशिवाय तो ‘हेरा फेरी 3’ मध्येही दिसणार आहे. बऱ्याच दिवसांपासून चाहते तीला पुन्हा पडद्यावर पाहण्यासाठी खूप उत्सुक आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.