राणी मुखर्जीने पहिल्यांदाच आपल्या मुलीचा चेहरा आणला जगासमोर, अतिशय गोंडस आहे छोटी राणी…

बॉलिवूडची बबली गर्ल राणी मुखर्जी ही इंडस्ट्रीतील टॉप अभिनेत्रींपैकी एक आहे आणि तिने तिच्या कारकिर्दीत एकापेक्षा जास्त सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. आतापर्यंत तिने चित्रपटसृष्टीवर राज्य केले आहे. राणी मुखर्जी बराच काळ चित्रपटाच्या पडद्यापासून दूर होती, मात्र आजही तिचे स्टारडम कमी झालेले नाही आणि तिचे चाहते देशातच नाही तर जगभरात आहेत. तीच राणी मुखर्जी अशी एक बॉलीवूड अभिनेत्री आहे जिला तिचे वैयक्तिक आयुष्य खूप खाजगी ठेवायला आवडते.

राणी मुखर्जी आणि तिचा पती आदित्य कपूर देखील सोशल मीडियापासून दूर राहतात, तरीही राणी मुखर्जीशी संबंधित बातम्या इंटरनेटवर व्हायरल होत आहेत. आदित्य कपूरसोबत लग्न केल्यानंतर राणी मुखर्जी काही काळ फिल्म इंडस्ट्रीपासून दूर होती, मात्र ती आता पुन्हा एकदा चित्रपटांच्या दुनियेत परतली आहे आणि प्रेक्षकांचे भरपूर मनोरंजन करत आहे.

राणी मुखर्जीच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल सांगायचे तर, अभिनेत्रीने 2014 साली इटलीमध्ये एका खाजगी समारंभात बॉलिवूडचे प्रसिद्ध दिग्दर्शक आदित्य चोप्रा यांच्याशी अत्यंत साध्या पद्धतीने लग्न केले. लग्नाच्या 1 वर्षानंतर राणी मुखर्जी आणि आदित्य चोप्राने त्यांच्या घरी एका छोट्या देवदूताचे स्वागत केले. राणी मुखर्जी एका सुंदर मुलीची आई बनली, तिने तिच्या मुलीचे नाव आदिरा चोप्रा ठेवले. राणी मुखर्जी आणि आदित्य चोप्रा यांनीही आपल्या मुलीला मीडिया आणि लाइमलाइटपासून दूर ठेवले आहे

हेच कारण आहे की आदिरा चोप्राच्या जन्मापासून या जोडप्याने आपल्या मुलीला कॅमेऱ्याच्या नजरेपासून दूर ठेवले आहे आणि आदिरा चोप्राचे फार कमी फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. पण अलीकडेच राणी मुखर्जी आणि आदित्य चोप्राची लाडकी मुलगी आदिरा चोप्राचे काही फोटो सोशल मीडियावर समोर आले आहेत. या फोटोंमध्ये आदिरा चोप्रा खूप मोठी दिसत आहे, तिने आपल्या क्यूटनेसने सर्वांची मनं जिंकली आहेत.

राणी मुखर्जी आणि आदित्य चोप्राची मुलगी आदिरा चोप्रा 6 वर्षांची झाली आहे आणि ती तिची आई राणी मुखर्जीसारखीच दिसायला खूप गोंडस आहे. याच सोशल मीडियावर आदिरा चोप्राचा कोणताही फोटो दिसला तर तो पाहताच व्हायरल होतो आणि यावेळीही आदिरा चोप्राचे जे फोटो समोर आले आहेत ते इंटरनेटवर खूप धुमाकूळ घालत आहेत आणि या फोटोंवर आदिरा चोप्राचे चाहते खूप प्रेम करत आहेत.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की राणी मुखर्जी आदित्य चोप्राची दुसरी पत्नी आहे आणि आदित्य चोप्राने 2001 मध्ये पायल खन्नासोबत पहिले लग्न केले होते, परंतु लग्नाच्या 8 वर्षानंतर दोघांचा घटस्फो’ट झाला. त्याच पहिल्या पत्नीपासून विभक्त झाल्यानंतर आदित्य चोप्राने राणी मुखर्जीशी लग्न केले आणि ते आपल्या घरात स्थायिक झाले. तसेच राणी मुखर्जीही तिच्या वैवाहिक आयुष्यात खूप आनंदी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.