कतरिनाने परदेशात प्रिय पतीचा वाढदिवस अगदी थाटामाटात केला साजरा, अतिशय गोंडस फोटो शेअर करून म्हणाली…

कतरिना कैफ आणि विकी कौशल हे बी टाऊनचे सर्वात लाडके आणि आवडते जोडपे आहेत. लग्न झाल्यापासून दोन्ही स्टार्स एकमेकांवर प्रेमाचा वर्षाव करतात दिसतात. अशा परिस्थितीत, जर प्रसंग कतरिनाचा प्रिय नवरा विकी कौशलच्या वाढदिवसाचा असेल, तर अभिनेत्रीला काहीतरी खास करावे लागेल. कतरिनाने तिच्या प्रेमळ विकीच्या 34 व्या वाढदिवसानिमित्त त्याच्यासाठी वाढदिवसाची एक गोड पोस्ट शेअर केली आहे.

विकीच्या खास दिवशी, कतरिना कैफने विकीला तिच्या न्यूयॉर्कच्या सुट्टीतील फोटो शेअर करून खास शुभेच्छा दिल्या आहेत. एका फोटोत कतरिना विक्कीकडे प्रेमळ नजरेने बघताना दिसत आहे, तर दुसऱ्या फोटोत विकी आपल्या लेडी लव्हला मोठ्या उत्साहाने कि’स करताना दिसत आहे. न्यूयॉर्कच्या सुंदर लोकेशनमध्ये तिचा पती विकीसोबत रोमँ’टिक फोटो शेअर करत कतरिनाने तिच्या प्रियकराला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत.

कतरिनाने रोमँ’टिक फोटोंसोबत कॅप्शनमध्ये लिहिले- न्यूयॉर्क वाला बर्थडे. माझे हृदय आपण सर्वकाही चांगले करा. एवढ्या लाडक्या बायकोकडून विकीला अशी मनापासून शुभेच्छा मिळाली असेल तर तो शांत कसा राहील. विकीने कतरिनाच्या वाढदिवसाच्या खास पोस्टवर एक खास कमेंट करून आणखीनच खास बनवले आहे. विकीने कमेंट सेक्शनमध्ये लिहिले – मॅरीड वाला बर्थडे.


https://www.instagram.com/p/CdpTtV1MeUV/?utm_source=ig_web_copy_link

यासोबतच अभिनेत्याने अनेक हार्ट इमोजीही शेअर केले आहेत. विकीच्या कतरिनाच्या वाढदिवसाच्या या गोड पोस्टला काही मिनिटांतच 8 लाखांहून अधिक लोकांनी लाईक केले आहे. चाहते देखील विकीला कमेंट सेक्शनमध्ये वाढदिवसाच्या खूप खूप शुभेच्छा देत आहेत आणि त्याला खास शुभेच्छा देत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.