शिल्पा शेट्टीने सोशल मीडियाला ठोकला राम राम!! कारण…

शिल्पा शेट्टी अनेकदा कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. ती आजकाल अनेक रिअॅलिटी शोज जज करत आहे. सोशल मीडियावरही ती खूप सक्रिय असते. आता तीच्या सोशल मीडिया पोस्टने चाहत्यांना आश्चर्यचकित केले आहे. खरंतर अभिनेत्रीने सोशल मीडियातून ब्रेक घेण्याची घोषणा केली आहे. शिल्पा शेट्टीने सोशल मीडियातून ब्रेक घेणार असल्याची घोषणा इन्स्टाग्रामवर केली आहे. तिने कॅप्शनसह एक काळा फोटो शेअर केला आहे, “मला एकसुरीपणामुळे कंटाळा आला आहे, सर्वकाही सारखे दिसते आहे… जोपर्यंत मला नवीन अवतार मिळत नाही तोपर्यंत सोशल मीडियापासून दूर जात आहे.”

तिच्या फोटोवर कमेंट करताना एका यूजरने लिहिले, ‘अरे, तू इंटरनेट सोडत आहेस. मला माहित आहे की तुम्ही माझी टिप्पणी पाहू शकत नाही पण कदाचित तुम्हाला माझी टिप्पणी दिसली तर कृपया मला उत्तर द्या, मी किती मोठा चाहता आहे याची तुम्ही अपेक्षा करू शकत नाही.’ दुसऱ्या युजरने लिहिले की, ‘तुम्ही आम्हाला नेहमीच प्रेरणा देता, तुम्ही सोशल मीडिया का सोडत आहात.’ शिल्पा शेट्टीचे सोशल मीडिया इंस्टाग्रामवर 25.3 मिलियन पेक्षा जास्त फॉलोअर्स आहेत.

ती नेहमीच तिच्या रील, फॅशन आऊटिंग, तिच्या मुलांसोबतची छायाचित्रे आणि तिच्या योगासनांनी चाहत्यांना प्रेरित करते असे दिसते. हा प्रमोशन स्टंट असल्याचं अनेकांनी कमेंट केलं असलं तरी. वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर शिल्पा शेट्टीकडे अनेक प्रोजेक्ट्स आहेत. तो निकम्मा आणि सुखी या चित्रपटाच्या रिलीजची तयारी करत आहे. मार्चमध्ये, शिल्पाने घोषणा केली की सुखी हा एक जीवनपट आहे आणि पहिले पोस्टर शेअर केले. तीने लिहिले, ‘मी थोडा निर्भय आहे.

माझे जीवन एक संपूर्ण पुस्तक आहे. जग निर्लज्ज म्हंटले तर? किसीसे कम नहीं है मेरे ख्वाब!” हा चित्रपट सोनल जोशी दिग्दर्शित करणार असून भूषण कुमार, कृष्ण कुमार, विक्रम मल्होत्रा आणि शिखा शर्मा दिग्दर्शित करणार आहेत. ती रोहित शेट्टीच्या इंडियन पोलीस फोर्ससाठी देखील शूटिंग करत आहे, जे तिचे ओटीटी पदार्पण असेल. आणि चित्रपट निर्माती ही पहिली महिला पोलीस आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.