आता तिसरी पत्नीही राहतीये मुलांसोबत दूर! संजय दत्तने स्वतः केला खुलासा…

संजय दत्त बॉलिवूड चित्रपटसृष्टीत त्याच्या दमदार अभिनयासाठी ओळखला जातो. 80 च्या दशकापासून आजपर्यंत ज्यांचा डंका वाजत आहे अशा बॉलीवूड कलाकारांपैकी संजय एक आहे. आपल्या फिल्मी करिअरमध्ये संजय दत्तने ‘रॉकी’ ते ‘केजीएफ 2’ पर्यंत एक अप्रतिम निर्णय घेतला आहे. अलीकडेच संजय त्याच्या KGF 2 या चित्रपटामुळे चर्चेत होता. यश स्टारर ‘KGF 2’ मधील संजयच्या नकारात्मक भूमिकेला प्रेक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळाला होता.

संजय त्याच्या अभिनयापेक्षा त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे जास्त चर्चेत असतो. पण सगळ्यात त्याच्या लव्ह लाईफ आणि वैवाहिक आयुष्याबद्दल. संजयने तीन लग्ने केली आहेत. पहिले लग्न ऋचा शर्मासोबत, दुसरे लग्न रिया पिल्लईशी आणि तिसरे लग्न मान्यता दत्तसोबत. मात्र गेल्या 2 वर्षांपासून मान्यताही दुबईत राहते. मान्यताच्या दुबईला जाण्याचे कारण खुद्द संजय दत्तनेच उघड केले.

डीएनएमध्ये प्रसिद्ध झालेल्या बातमीनुसार, नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत संजय दत्तला मान्यता आणि त्याच्या मुलांचे दुबईत राहण्याचे कारण विचारण्यात आले. या प्रश्नावर संजय म्हणाला की, त्याची मुले आणि मान्यता यांना तिथे राहणे आवडते. ते लोक मुंबईतही राहू शकत असले तरी त्यांना दुबईत राहून अधिक आनंद मिळतो. संजय दत्तची दोन्ही मुले दुबईच्या शाळेत शिकतात, तर मान्यता दत्तनेही तिथेच आपला व्यवसाय सुरू केला आहे.

वेळ मिळताच संजय दत्त आपल्या मुलांना आणि मान्यताला भेटण्यासाठी दुबईला पोहोचल्याचे अनेकदा पाहायला मिळते. त्याचवेळी दुबईतील संजयच्या कुटुंबासोबतचे फोटोही समोर आले आहेत. त्याचबरोबर संजय दत्त उन्हाळ्याच्या सुट्ट्या मुलांसोबत दुबईत घालवणार आहे.

नुकतेच ‘केजीएफ चॅप्टर 2’ चित्रपटाच्या प्रमोशनदरम्यान संजय दत्तने सांगितले होते की, जेव्हा त्याला कॅन्सर झाल्याचे समजले तेव्हा तो तासनतास रडायचा. यूट्यूबर रणवीर अल्लाबदियाशी बोलताना त्याने सांगितले होते, ‘तो चौथ्या स्टेजच्या फुफ्फुसाच्या कर्करोगाने ग्रस्त होता. त्याचवेळी संजय दत्तला कळल्यावर तो आपल्या कुटुंबाचा विचार करत तासनतास रडायचा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.