या आलिशान घराची मालकीण आहे मलायका अरोरा, घटस्फो’टानंतर एकटीने…

बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा तिच्या फॅशन सेन्ससाठी ओळखली जाते. इतकेच नाही तर ती तिच्या आलिशान जीवनशैलीमुळे अनेकदा चर्चेत असते. जे त्यांच्या आलिशान घरातूनच दिसून येते. अलीकडेच, अभिनेत्रीने तिच्या लिव्हिंग रूमची एक सुंदर झलक चाहत्यांसह शेअर केली.

सर्वात आधी जाणून घ्या की मलायका अभिनेता अर्जुन कपूरला डेट करत आहे. दोघेही अनेकदा सोशल मीडियावर आपले प्रेम उघडपणे व्यक्त करताना दिसतात. डिनर डेटपासून ते व्हेकेशनपर्यंत ते एकत्र दिसत आहेत. आता चाहत्यांना या दोघांच्या लग्नाची प्रतीक्षा आहे.

11 मे 2022 रोजी, मलायका अरोराने तिच्या इन्स्टा स्टोरीवर तिच्या लिव्हिंग रूमची एक झलक शेअर केली आणि तिच्या चाहत्यांना आश्चर्यचकित केले. फोटोमध्ये, मलायका क्रीम आणि निळ्या रंगाच्या सॅटिन ड्रेसमध्ये दिसू शकते, ज्यामध्ये ती खूपच सुंदर दिसत होती. फोटो शेअर करत मलायकाने लिहिले की, “माझ्या आनंदाची जागा.”

यापूर्वी मलायकाने एक व्हिडिओ शेअर केला होता ज्यामध्ये ती पांढऱ्या रंगाच्या सोफ्यावर बसलेली दिसत होती. यावेळी तीच्या हातात एक ग्लास दिसत होता. त्यानंतर अभिनेत्रीने तिच्या चाहत्यांना तिच्या दिवाणखान्यात आतील फेरफटका दिला. अभिनेत्रीची कमाल मर्यादा प्राचीन झुंबराने सजविली गेली होती. हे पाहून संपूर्ण घर किती सुंदर असेल याचा अंदाज येतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.