विदेशातही कतरीना आणि विकीला मिळाली घरची चव, प्रियांका चोप्राने….

विकी कौशल आणि कतरिना कैफ सध्या न्यूयॉर्कमध्ये वेळ घालवत आहेत. दोघेही सतत त्यांचे व्हेकेशनचे फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर करत असतात. फोटोंमध्ये विकी आणि कतरिना केवळ फिरताना दिसत नाहीत तर दोघेही फूड एन्जॉय करताना दिसत आहेत. आता कतरिना आणि विकी प्रियंका चोप्राच्या सोना रेस्टॉरंटमध्ये पोहोचले आहेत.

कतरिना कैफने इंस्टाग्रामवर मनीष गोयल आणि पती विकी कौशलसोबतचा एक फोटो शेअर केला आहे. या फोटोमध्ये तिघे सोना रेस्टॉरंटमध्ये उभी आहेत. कतरिनाने फोटोच्या कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘घरापासून दूर एक घर. सोना न्यू यॉर्कचे वाइब्स खूप आवडले.प्रियांका चोप्रा, नेहमीप्रमाणे, तुम्ही जे काही करता ते अतुलनीय आहे.’

कतरिना आणि विकी सोना रेस्टॉरंटमध्ये गेल्याने प्रियांका चोप्राही खूप खूश होती. तीने कतरिना कैफची इंस्टाग्राम स्टोरी पुन्हा शेअर केली आणि लिहिले, ‘लव्ह यू. मला खूप आनंद झाला की तुम्ही लोक तिथे जाऊ शकलात. सोने नेहमीच तुमचे स्वागत करते. #homeawayfromhome.’

सोना रेस्टॉरंटच्या अधिकृत इन्स्टाग्राम अकाउंटवरून विकी कौशल आणि कतरिना कैफचे फोटोही शेअर करण्यात आले आहेत. या फोटोंमध्ये हे कपल गोयल आणि शेफ हरी नायक यांच्यासोबत उभे होते. चाहत्यांना या कपलचे फोटो खूप आवडतात. चाहते गोंडस आणि सर्वोत्तम दोन्ही सांगत आहेत.

कतरिना कैफने मार्च 2021 मध्ये तिचे सोना रेस्टॉरंट सुरू केले. या रेस्टॉरंटच्या माध्यमातून तिने परदेशात भारताची चव दिली आहे. आतापर्यंत अनेक हॉलिवूड सेलेब्सनी सोना येथे जेवण केले आहे. प्रोजेक्ट्सबद्दल बोलायचं झालं तर कतरिना आणि प्रियंका यांच्यातील मैत्री आता मोठ्या पडद्यावर पाहायला मिळणार आहे. फरहान अख्तर दिग्दर्शित ‘जी ले जरा’ या चित्रपटात दोघेही दिसणार आहेत. त्याच्यासोबत आलिया भट्टही असेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.