लग्नाला 1 महिना पूर्ण होताच अलियाने लग्नातील न पाहिलेले अतिशय गोंडस फोटोज केले शेअर, पहा…

आलिया भट्ट सध्या इंडस्ट्रीतील सर्वात यशस्वी अभिनेत्रींपैकी एक म्हणून समोर आली आहे. 2012 पासून आतापर्यंत तीने एकाहून एक हिट चित्रपट दिले आहेत आणि आता ती हॉलिवूडमध्ये तीच्या शानदार पदार्पणासाठी सज्ज झाली आहे. त्याचवेळी आलिया भट्टचे नुकतेच लग्न झाले. आणि तेही रणबीर कपूरसोबत, ज्यावर ती वयाच्या ११व्या वर्षापासून प्रेम करते. त्याचवेळी हे दोघेही कपलच्या रुपात चाहत्यांसमोर आले आहेत. दोघांचे फोटो समोर येताच ते सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल झाले आहेत.

त्याच वेळी, अलीकडेच आलियाने तिच्या लग्नाच्या रिसेप्शनचे काही फोटो शेअर केले आहेत, जे येताच इंटरनेटवर धुमाकूळ घालत आहेत. आलिया आणि रणबीर च्या लग्नाला 1 महिना पूर्ण झाल्या निमित्ताने अलियाने हे फोटोज शेअर केले आहेत. आलिया भट्टने तिच्या इंस्टाग्राम हँडलवर तीन फोटो शेअर केले आहेत. या फोटोंमध्ये या दोघांची केमिस्ट्री पाहण्यासारखी असल्याचे पाहायला मिळत आहे. पहिल्या फोटोमध्ये आलिया लाल रंगाच्या सूटमध्ये दिसत आहे.

आलिया रणबीरसोबत रोमँ’टिक पोज देताना दिसत आहे. दुसऱ्या चित्रात रणबीर आलियाच्या कंबरेवर हात ठेवत आहे आणि तिसऱ्या चित्रात दोघेही हसताना दिसत आहेत. तिन्ही चित्रांमध्ये या जोडप्याचे वेगळे प्रेम आणि शैली पाहायला मिळत आहे. चाहते या फोटोवर कमेंट करताना थकत नाहीत. एका चाहत्यावर कमेंट करत लिहिले – काय बात आहे, आलिया खूपच क्यूट दिसतेय. तर दुसरीकडे, दुसरा म्हणाला, ओये होय, कोणी यांची नजर काढा चाहते दोघांच्या या फोटोवर कमेंट करताना थकत नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.