आपल्या चिमुकल्या मुलीला शांत करण्यासाठी वडील निक जॉनस करतो असे काही की पाहून पाणावले प्रियंकाचे डोळे…

प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास, ग्लॅमर जगतातील सर्वात गोंडस जोडप्यांपैकी एक, आता त्यांच्या आयुष्यातील सर्वात आनंदाच्या टप्प्यात आहेत. जानेवारी 2022 मध्ये सरोगसीद्वारे ते पालक झाले आणि सुमारे 100 दिवसांनंतर त्यांनी त्यांच्या मुलीचे त्यांच्या घरी स्वागत केले. इतकेच नाही तर प्रियांकाने मदर्स डेच्या निमित्ताने पहिल्यांदाच आपल्या मुलीसोबतचा फॅमिली फोटो शेअर केला आहे. 8 मे 2022 रोजी, प्रियंका चोप्राने तिच्या प्रिय मालतीचा तिच्या मिठीमध्ये घेतानाच एक फोटो शेअर केला, ज्यामध्ये आई-वडील प्रियांका आणि निक त्यांच्या नवजात मुलीचे प्रेमाने कौतुक करताना दिसतात.

या फोटोसोबत प्रियांकाने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ”या मदर्स डेवर आम्ही तुम्हाला आमच्या गेल्या काही महिन्यांतील सर्वोत्तम अनुभव सांगू इच्छितो, जे आम्हाला माहित आहे की प्रत्येकाने अनुभवला असेल. 100 पेक्षा जास्त दिवस NICU मध्ये राहिल्यानंतर आता आमच्या छोट्या देवदूताला घरी आणले आहे. प्रियांका चोप्रा पुढे लिहिते, ‘प्रत्येक कुटुंबाचा प्रवास स्वतःमध्ये अनोखा असतो. त्यासाठी विश्वासाची पातळी लागते. गेले काही महिने आमच्यासाठी आव्हानात्मक होते, आता जेव्हा आपण मागे वळून पाहतो तेव्हा हे क्षण किती मौल्यवान होते हे लक्षात येते.

आमची छोटी मुलगी आता घरी आली याचा आम्हाला खूप आनंद झाला. लॉस एंजेलिसमधील रुग्णालयातील प्रत्येक डॉक्टर, परिचारिका आणि तज्ञांचे मी आभार मानू इच्छिते ज्यांनी आम्हाला निःस्वार्थपणे मदत केली. आता आमच्या आयुष्याचा एक नवा अध्याय आता सुरू होत आहे. आमची मुलगी सर्वोत्कृष्ट आहे. आई आणि बाबा तुझ्यावर खूप प्रेम करतात. आता ‘हॉलीवूडलाइफ’च्या एका रिपोर्टमध्ये या जोडप्याच्या जवळच्या एका सूत्राने खुलासा केला आहे की, निक आणि प्रियांका त्यांच्या बाळाचे पालनपोषण कसे करत आहेत.

सूत्राने सांगितले की, निकने आपली मुलगी मालतीला शांत करण्यासाठी गाणे गायला सुरुवात केली आहे. स्त्रोत पुढे म्हणाला, “निकने आपल्या भावाचा सल्ला घेतला आणि तीला (मुलगी मालती) शांत करण्यासाठी गाणे सुरू केले आणि आता ते वडील-मुलीच्या बंधनाचा एक मोठा भाग बनले आहे. निकला असे आढळून आले की, यामुळे तिला फक्त झोपायलाच मदत होत नाही तर ती गोंधळलेली असताना तिला शांत देखील करते. निकचा आवाज ऐकताच ती तिच्या वडिलांकडे प्रेमळ नजरेने पाहते आणि हसते.”

या व्यतिरिक्त, स्त्रोताने हे देखील उघड केले की निक नेहमीच आपल्या मुलीसाठी गातो आणि कधीकधी तिच्यासाठी लहान गाणी बनवतो. यावर प्रियांकाची प्रतिक्रिया सामायिक करताना, स्त्रोत म्हणाला, “याने प्रियांकाचे हृदय वितळले आणि निक नेहमीच गिटारसह किंवा त्याशिवाय तिच्यासाठी गातो. तो आपल्या मुलीला आपल्या हातात घेऊन चालतो आणि छोटी गाणी म्हणतो. त्यांच्या कुटुंबाचा असा विश्वास आहे की त्यांना आणखी एक संगीतकार मिळणार आहे कारण लहान मुलगी तिच्या वडिलांच्या गाण्यांचा खूप आनंद घेते.”

या जोडप्याच्या जवळच्या स्त्रोताने हे देखील उघड केले की प्रियांका आणि निक त्यांच्या प्रिय मुलीचे घरात स्वागत करताना किती आनंदी आहेत. एका स्रोतानुसार, “त्यांनी या टप्प्यावर पोहोचण्यासाठी खूप लांब पल्ला गाठला आहे आणि पुढे काय होईल हे पाहण्यासाठी प्रतीक्षा करू शकत नाही, परंतु प्रियांकाने याहून अधिक खास मदर्स डेची कल्पना केली नसेल.

जरी त्यांना पालक बनून काही महिने झाले असले तरी, नवजात मुलासाठी पालकत्व कसे असते हे त्यांनी पूर्णपणे अनुभवलेले नाही. ते अजूनही पूर्णवेळ पालक म्हणून जीवनाशी जुळवून घेण्याच्या प्रक्रियेत आहेत आणि त्यांना माहित आहे की, त्यांना खूप काही शिकायचे आहे. प्रियांका मातृत्वाशी जुळवून घेत आहे आणि निक एका प्रेमळ वडिलांची भूमिका साकारण्यासाठी सर्वतोपरी प्रयत्न करत आहे.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.