मालायकलाही मागे टाकून या शाहरुख खानच्या अभिनेत्रीने उडवले चाहत्यांचे होश, 50शी मध्येही दिसते अतिशय फिट आणि बो’ल्ड!!

बॉलिवूड अभिनेत्री मंदिरा बेदी काही काळ प्रोजेक्ट्समध्ये क्वचितच दिसत असते. मात्र, असे असूनही तिचे लाइमलाइटवर वर्चस्व कायम आहे. याचे खास कारण म्हणजे मंदिराचा लूक. अभिनेत्री तिच्या फिटनेसमुळे अनेकदा तिच्या चाहत्यांमध्ये चर्चेत असते. ती तिच्या वर्कआउटचे व्हिडिओ आणि फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते.

मंदिरा इंस्टाग्रामवर खूप सक्रिय आहे. अनेकदा तीच्या वेगवेगळ्या स्टाइल्स तीच्या इन्स्टाग्राम पेजवर पाहायला मिळतात. अशा परिस्थितीत त्यांच्या फॉलोअर्सची यादीही खूप वाढत आहे. त्याच वेळी, फिटनेस व्हिडिओंव्यतिरिक्त, मंदिरा तिच्या बो’ल्ड अवताराने लोकांचे लक्ष वेधून घेते. आता पुन्हा एकदा मंदिराने आपल्या स्टाईलने लोकांच्या होश उडाल्या आहेत.

मंदिराने अलीकडेच तिचा बीच लुक इंस्टाग्रामवर शेअर केला आहे. यामध्ये ती रेड कलरची बिकि’नी परिधान करताना दिसत आहे. यादरम्यान तीने सनग्लासेसही लावला आहे. या लूकमध्ये ती खूपच हॉ’ट दिसत आहे. या फोटोंमध्ये मंदिराही खूप आनंदी दिसत आहे. फोटोसोबत त्याने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘सूर्यप्रकाश, समुद्र, वाळू आणि या अप्रतिम 4 गोष्टींनी माझा संपूर्ण आठवडा आणि महिना अद्भुत बनवला.’

यापूर्वी मंदिराने या लूकमधील स्वतःचा एक व्हिडिओही शेअर केला होता. यादरम्यान ती बीचवर थंडगार हवेत कूल पोज देताना दिसली होती. आता मंदिराचा हा अवतार चाहत्यांमध्ये खूप पसंत केला जात आहे. विशेषत: मंदिराच्या फिटनेसने सर्वांचेच होश उडाले आहे. मंदिराने वयाच्या ५० व्या वर्षीही स्वतःला खूप तंदुरुस्त ठेवले आहे. ती तिच्या फिटनेसने जगभरातील लोकांना प्रेरित करते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.