अमीर खानच्या मुलीने मित्र आणि कुटुंबासह साजरी केला वाढदिवस, नेटकाऱ्यांनी मात्र केले ट्रोल…

आमिर खानची मुलगी इरा खानच्या बर्थडे सेलिब्रेशनचा फोटो सध्या सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. फोटोंमध्ये, इरा खान बिकि’नीमध्ये तिच्या वाढदिवसाचा केक कापत आहे, जे तुम्ही फोटोमध्ये पाहू शकता. फोटोमध्ये इरा खान तिचे वडील आमिर खान आणि भाऊ आझाद खानसोबत दिसत आहे. फोटोमध्ये इराने स्विमवेअर घातले आहे, तर आमिर आणि त्याचा मुलगा आझाद शर्टलेस आहेत. या फोटोत आमिर खानची पहिली पत्नी रीना दत्ताही दिसत आहे.

इरा खानने तिच्या वाढदिवसाचे सर्व फोटो तिच्या इंस्टाग्रामवर शेअर केले आहेत. ज्यानंतर हा फोटो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल झाला आणि हे सर्व फोटो पाहून आमिर खानच्या फॅनने त्यांची मुलगी इरा खानला खूप ट्रोल केले. इरा खानने 8 मे रोजी तिचा 25 वा वाढदिवस साजरा केला, ज्याचे फोटो इंटरनेटवर खूप व्हायरल होत आहेत. यापूर्वी इरा खानची बॉयफ्रेंड नुपूर शिखरनेही तिच्या वाढदिवसाच्या सेलिब्रेशनचे काही फोटो सोशल साईटवर शेअर केले होते.

त्याने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘Happy birthday my love… मी तुझ्यावर खूप प्रेम करतो.’ या फोटोमध्ये इराचा बॉयफ्रेंड नुपूर शिखरने तिला स्विमिंग पूलमध्ये कडेवर उचललेले दिलेत आहे, आणि मिठी मारली आहे, हा या दोघांचा फोटो पाहिल्यानंतर सोशल साइटवर व्हायरल झाला आहे. इरा नेहमीच तिच्या बॉयफ्रेंडसोबत अनेक फोटोज शेअर करत असते आणि आपले प्रेम व्यक्त करीत असते.

इरा खानच्या कारकिर्दीबद्दल बोलायचे झाले तर, तिने मुख्य भूमिकेत हेझेल कीच अभिनीत युरिपाइड्सच्या मेडियाच्या नाट्यरूपांतराने दिग्दर्शनात पदार्पण केले. डिसेंबर 2019 मध्ये देशातील अनेक शहरांमध्ये त्याचा प्रीमियर झाला. आयरा खाननेही संगीताचा कोर्स केला असून तिचा भाऊ जुनैद वडील आमिर खानला चित्रपट निर्मितीत मदत करते. आयरा खान ही आमिर खानची पहिली पत्नी रीना दत्ताची मुलगी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.