पतीसोबत फिरून आल्यानंतर अभिनेत्री कतरिना कैफने अतिशय हॉट फोटोज केले शेअर, पहा…

बॉलिवूड अभिनेत्री कतरिना कैफ केवळ तिच्या अभिनयासाठीच नाही तर तिच्या सौंदर्यासाठीही इंडस्ट्रीत ओळखली जाते. अभिनेता विकी कौशलसोबत लग्न केल्यानंतर कतरिना कैफ सतत चर्चेत असते. यापूर्वी ती तिच्या विकीसोबत सुट्टी साजरी करून परतली होती. विकी आणि कतरिनाने व्हेकेशनचे अनेक फोटो फॅन्ससोबत शेअर केले आहेत. दरम्यान, कतरिनाने तिच्या व्हेकेशनमधील काही हॉ’ट फोटो शेअर करून चाहत्यांचे ठोके वाढवले आहेत.

कतरिनाचे हे फोटोज इंटरनेटवर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत. अभिनेत्री कतरिना कैफने तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर तिचे ताजे फोटो पोस्ट केले आहेत. या फोटोंमधील तिचा हॉ’ट अवतार चाहत्यांना वेड लावत आहे. कतरिनाच्या फोटोमध्ये तिने काळ्या रंगाची मोनोकिनी घातली आहे. मोनोकिनी परिधान करून कतरिना बीचवर हॉ’ट पोज देताना दिसत आहे. कॅटरिनाने मोनोकिनीसोबत काळ्या मोठ्या आकाराची गोल टोपी घातली आहे.

वाळूवर बसलेली कतरिनाची स्टाईल चाहत्यांना खूप आवडते. त्याच वेळी, यावर कमेंट करताना तीचे चाहते तीचे सतत कौतुक करताना दिसत आहेत. चाहते या फोटोवर कमेंट करत हॉ’ट, बो’ल्ड, बॉ’म्ब आणि फायर सांगत आहेत. दुसरीकडे, जर आपण कतरिना कैफच्या नवऱ्याच्या म्हणजेच विकी कौशलच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोललो, तर या वर्षात त्याच्याकडे अनेक चित्रपट आहेत.

तो लवकरच मेघना गुलजारच्या ‘सॅम बहादूर’ चित्रपटात भारतातील पहिला फील्ड मार्शल सॅम मानेक शॉच्या भूमिकेत दिसणार आहे. 1941 च्या युद्धात पाकिस्तानने केलेल्या आत्मसमर्पणाची कथा या चित्रपटात दाखवण्यात येणार आहे. याशिवाय विकी ‘मेरा नाम गोविंदा’, ‘द अमर अश्वत्थामा’, ‘मिस्टर ले ले’, ‘जी ले जार’ यांसारख्या चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.