भीषण अपघाताचा ब’ळी ठरलेल्या प्रियसीला भेटायला पोहचला अर्जुन कपूर, म्हणाला माझी…

नुकतीच मॉडेल-अभिनेत्री मलायका अरोरा एका अपघाताची ब’ळी ठरली. मलायकाचा शनिवारी खोपोली एक्स्प्रेस वेवर कार अपघात झाला. अपघातानंतर तिला तातडीने मुंबईतील अपोलो रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. एक दिवस रुग्णालयात राहिल्यानंतर डिस्चार्ज मिळाल्यानंतर ती घरी पोहोचली आहे, ही दिलासादायक बाब आहे. मलायका घरी येताच तिच्या प्रकृतीची विचारपूस करण्यासाठी अर्जुन कपूर तेथे पोहोचला.

मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूर यांनी जगासमोर खुलेपणाने आपले प्रेम व्यक्त केले आहे. अपघातानंतर मलायका दुखात आहे. अशा अवस्थेत अर्जुन तीची प्रकृती विचारण्यासाठी कसा पोहोचणार नाही? रविवारी मलायका हॉस्पिटलमधून घरी आली आणि सोमवारी अर्जुन तिला भेटायला गेला. काळ्या जीन्समध्ये काळा चष्मा आणि स्काय ब्लू कलरचा चेक शर्ट घातलेला अर्जुन मलायकाच्या घराबाहेर दिसला.

अपघातानंतर अर्जुनची मलाइकाची त्वरित भेट ही त्यांच्यातील खोल बंधांची एक छोटीशी झलक आहे. सुरुवातीपासूनच अर्जुन मलायकाची काळजी घेणारा आणि तिच्यासाठी प्रोटेक्टिव्ह आहे. जेव्हा जगाने त्यांच्या नात्यावर प्रश्न उपस्थित केले होते. अर्जुनने प्रत्येकाला निर्दोषपणे तोंड दिले आहे. आशा आहे की मलायका लवकरच बरी होईल आणि हे जोडपे एकत्र हँग आउट करताना दिसेल.

मलायकाच्या अपघातानंतर तिचे अनेक फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. फोटोंमध्ये मलायका व्हीलचेअरवर बसलेली दिसत आहे. त्याच्या कपाळावर पट्टी बांधलेली आहे. मलायकाचे फोटो पाहून अनेकजण टेन्शन आले. पण काळजी करण्यासारखे काही नाही. या अपघातात अभिनेत्रीला किरकोळ दुखापत झाली होती, मात्र आता ती पूर्वीपेक्षा बरी आहे. अर्जुनपूर्वी मलायकाची बहीण अमृता अरोराही तीला भेटायला गेली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.