अंकिता लोखंडेने दाखवली आपल्या सासरची एक झलक, अतिशय सुंदर सजवलेल्या घरामध्ये डान्स करत..

टीव्ही आणि बॉलिवूड जगतातील प्रसिद्ध नाव अंकिता लोखंडे सध्या पती विकी जैनसोबत स्मार्ट जोडीमध्ये दिसत आहे. आणि लवकरच ती पवित्र रिश्ता 2 मधून पुन्हा प्रेक्षकांचे मनोरंजन करताना दिसणार आहे. नुकतीच अंकिता लोखंडे तिच्या शोच्या प्रमोशनसाठी कंगना राणौतच्या शो लॉकअपमध्ये पोहोचली. अंकिता लोखंडे तिच्या कामामुळे खूप व्यस्त आहे. अशा परिस्थितीत, अभिनेत्रीने तिच्या सासरचा व्हिडिओ शेअर करून आपल्या पतीची आठवण काढली आहे आणि तिच्या सासरची झलकही दाखवली आहे.

हिरवी साडी नेसून अंकिता लोखंडे हिने प्रथम घराची रांगोळी काढली आणि नंतर घराचे आणि बागेचे दृश्यही दाखवले. प्रवेशद्वारापासून ते सोफ्यावर बसण्यापर्यंतच्या तिच्या सासरची झलक दाखवणारा व्हिडिओ अंकिताने बनवला आहे. हा व्हिडिओ शेअर करताना अंकिताने कॅप्शनमध्ये लिहिले – मिसिंग मेरे पिया आणि पिया का घर…

या व्हिडिओमध्ये अंकिताचा नवरा अंकिताला पैंजण घालताना दिसत आहे, तर दुसऱ्या क्लिपमध्ये अंकिता तिच्या सासरच्या लोकांसोबत डान्स करताना दिसत आहे. सुसंस्कृत सुनेसारखी वेशभूषा केलेली, हातात हिरव्या बांगड्या घातलेली अंकिता लोखंडे खूपच सुंदर दिसत आहे. याआधीही अंकिता लोखंडेने तिच्या सासरच्या घराची झलक दाखवली होती. जिथे सासू-सुनेचे प्रेमळ नाते पाहायला मिळाले.

https://www.instagram.com/reel/Cb4dNqqoTys/?utm_medium=copy_link

तर या नवीन व्हिडिओमध्ये अंकिताने तिच्या घराचा प्रत्येक कोपरा चांगला दाखवला आहे आणि कुटुंबातील सदस्यांसोबतच्या खास बाँडिंगची झलकही दाखवली आहे. अंकिता लोखंडे जेव्हा जेव्हा तिच्या कामातून वेळ काढते तेव्हा तिला तिचा मोकळा वेळ तिच्या कुटुंबियांसोबत आणि सासरच्या मंडळींसोबत घालवायला आवडते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.