विराट आणि अनुष्काच्या संपत्तीबद्दल ऐकून थक्क व्हाल, भारतातील सर्वात श्रीमंत जोडप्यांपैकी एक हे…

विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा हे भारतातील सर्वात श्रीमंत सेलिब्रिटींपैकी एक आहेत. दोघांची एकूण संपत्ती 1250 कोटींहून अधिक आहे. विरुष्का हे नाव खूप प्रसिद्ध आहे. विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा यांच्या नावांना एकत्र करून ते तयार केले गेले आहे. विराट आणि अनुष्काने एकमेकांना डेट करताना त्यांचे नाते कधीही सार्वजनिक केले नाही, परंतु त्या दोघांना अनेक प्रसंगी एकत्र पाहिले जात असे.

विराट कोहली आणि अनुष्का शर्माची खास गोष्ट म्हणजे हे दोघेही संघर्ष करून इथपर्यंत पोहोचले आहेत आणि त्यांच्या कुटुंबातील कोणीही त्यांच्या इंडस्ट्रीमधील नव्हते. फोर्ब्स इंडिया 2019 च्या कॅलेंडरच्या यादीनुसार, हे जोडपे भारतातील सर्वात श्रीमंत जोडप्यांपैकी एक आहे. विराट कोहलीची एकूण संपत्ती तेव्हा अडीचशे कोटी होती, तर अनुष्का 21 व्या क्रमांकावर होती. या यादीत विराट कोहली पहिल्या क्रमांकावर होता.

तर आता विराट संपर्क कोहलीची संपत्ती 900 कोटी रुपये असल्याचे बोलले जात आहे. विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा यांचे लग्न 2017 मध्ये झाले आहे. ज्याप्रमाणे आता दोघे एकाच घरात राहतात, ज्यामध्ये त्यांचे घर 34 कोटी रुपयांचे आहे. तर विराट कोहलीचे दिल्लीतील पश्चिम विहारमध्ये आलिशान घर आहे. विराट कोहली आणि अनुष्काकडे अनेक आलिशान कार आहेत.

त्याचवेळी अनुष्का शर्मानेही चित्रपट आणि जाहिरातींच्या माध्यमातून भरपूर कमाई केली आहे. त्यामुळे विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा यांची एकूण संपत्ती 12 अब्ज रुपये असल्याची सांगितली जाते आहे. IBTimes नेही हा दावा केला आहे. अनुष्का आणि विराटला एक मुलगी देखील आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.