आपल्या कॉमेडीने प्रेक्षकांना हसवून लोटपोट करणाऱ्या या प्रसिद्ध जोडप्याच्या घरी झाले राजपुत्राचे आगमन, फोटोज शेअर करून..

कॉमेडी स्टार भारती सिंग आई झाली आहे. अभिनेत्रीने एका मुलाला जन्म दिला आहे. भारती सिंगचे पती आणि लेखक हर्ष लिंबाचिया यांनी स्वत: याबाबत सोशल मीडियावर एक सुंदर पोस्ट शेअर केली आहे. काही दिवसांपूर्वीच अभिनेत्री भारती सिंग आई झाल्याची अफवा सोशल मीडियावर पसरली होती. ज्याला अभिनेत्रीने लगेच नकार दिला.

पण आता तिचा नवरा हर्ष लिंबाचिया याने सोशल मीडियावर एक सुंदर पोस्ट शेअर केली आहे की, त्यांच्या घरी मुलगा जन्माला आला आहे. हर्ष लिंबाचिया यांनी ही खुशखबर जाहीर केल्यानंतरच टीव्ही जगतातील स्टार्सनी या स्टार कपलचे अभिनंदन करण्यास सुरुवात केली आहे. भारती सिंग आई झाल्याची बातमी समोर येताच टीव्ही जगतातील स्टार्सच्याही आनंदाला पारावार उरला नाही.

जय भानुशाली, प्रियांक शर्मा, अनिता हसनंदानी, राहुल वैद्य आणि जस्मिन भसीन यांच्यासह अनेक स्टार्सनी हर्ष लिंबाचियाच्या पोस्टवर अभिनंदनाच्या प्रतिक्रिया दिल्या आहेत. हर्ष लिंबाचियाची ही पोस्ट सोशल मीडियावर आल्यानंतर काही मिनिटांतच व्हायरल होऊ लागली आहे. हर्ष लिंबाचियाच्या बाप होण्याच्या घोषणेची पोस्ट जोरदार व्हायरल होत आहे.

आनंदाची गोष्ट म्हणजे, स्टार जोडपे भारती सिंग आणि हर्ष लिंबाचिया त्यांच्या पहिल्या बाळाबद्दल खूप उत्सुक होते. ती अनेकदा तिच्या प्रेग्नेंसीशी संबंधित माहिती चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. या अभिनेत्रीने मुलाच्या जन्मापूर्वीच मुलासाठी खास खोली तयार केली आहे. त्याची झलक अभिनेत्रीने सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ शेअर करून दाखवली.

आपल्या मुलाचे स्वागत करण्यासाठी अभिनेत्रीने संपूर्ण गर्भधारणेदरम्यान काम केले. प्रसूतीच्या शेवटच्या वेळेपर्यंत अभिनेत्री तिच्या ‘खतरा-खतरा’ शोचे शूटिंग पूर्ण करत होती. भारती सिंगचे हे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत होते. भारती सिंग आणि हर्ष लिंबाचिया यांचे बॉलीवूड स्टार्स कडून खूप अभिनंदन होत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.