हनिमून नंतर पहिल्यांदाच कतरीना विकीने पोस्ट केले अतिशय रोमँ’टिक फोटोस, समुद्रकिनारी….

बॉलिवूड अभिनेता विकी कौशल आणि कतरिना कैफ सध्या त्यांच्या वैवाहिक जीवनाचा आनंद घेत आहेत. हनिमूननंतर आपापल्या कामात व्यस्त असूनही दोघेही अनेकदा वेळ काढून सोबत वेळ घालवताना दिसतात. नुकतेच हे कपल सुट्टीसाठी अनोळखी ठिकाणी गेले होते आणि तिथून त्यांचे फोटो पोस्ट करत आहेत. कामातील ब्रेकनंतरचे फोटो असोत किंवा रोमँ’टिक डेट वरचे फोटो असो, सुट्टीवर असूनही दोघांनी सोशल मीडियावर अपडेट करणे थांबवलेले नाही.

शुक्रवारी सकाळी अभिनेत्याने त्याच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर एक फोटो पोस्ट केला. ज्यामध्ये तो शर्टलेस मोटरबोटीच्या बाजूला उभा असल्याचे दिसत आहे. चित्रात, विकीच्या समोर उंच डोंगरावर हिरवळ आणि तलाव/नदी दिसत आहे. फोटोसोबतच्या कॅप्शनमध्ये त्याने लिहिले – येथे वाय-फाय नाही, परंतु तरीही चांगले कनेक्शन आहे.

या फोटोनंतर चाहते विचारत आहेत की वाय-फाय नसताना फोटो कसा पोस्ट केला जातो. एका यूजरने लिहिले – मग कोणत्या टॉवरचे फोटो पोस्ट केले आहेत? दुसऱ्याने लिहिले – Wi-Fi नाही? मग फोटो कसा अपलोड केला? याशिवाय विकीच्या या फोटोवर अनेक चाहते प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत.

याआधी गुरुवारी कतरिनाने तिच्या इंस्टाग्रामवरून काही फोटो पोस्ट केले होते. या छायाचित्रांमध्ये हे जोडपे तलावात किंवा समुद्रात बोटीवर वेळ घालवताना दिसत होते. वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, विकी कौशल लवकरच लुका छुपी 2 मध्ये दिसणार आहे. कतरिनाने नुकतेच सलमान खानसोबत टायगर 3 चे शूटिंग पूर्ण केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.