अभिनेता टायगर श्रॉफच्या हॉटनेसवर पुन्हा एकदा चाहते झाले फिदा, यावेळी चक्क…

अभिनेता टायगर श्रॉफ त्याचा आगामी चित्रपट हिरोपंती 2 च्या रिलीजमुळे चर्चेत आहे. सध्या तो या चित्रपटाचे जोरदार प्रमोशन करत आहे. यासोबतच टायगर त्याच्या फिटनेस आणि उत्तम डान्स मूव्ह्ससाठीही ओळखला जातो. तो अनेकदा त्याच्या वर्कआउट सेशनचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर चाहत्यांसह शेअर करत असतो.

आता त्याने त्याच्या सोशल मीडिया हँडलवर वर्कआउट करतानाचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये तो पुलअप करताना दिसत आहे. टायगरने त्याच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर हा व्हिडिओ शेअर केला आहे. व्हिडिओमध्ये अभिनेत्याचा चेहरा दिसत नसला तरी तो शर्टलेस आहे आणि पुलअप्स करताना दिसत आहे.

‘हिरोपंती 2’ या अॅक्शन आणि रोमान्स चित्रपटात टायगर श्रॉफ बबलूच्या मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत अभिनेत्री तारा सुतारिया देखील मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. तसेच टायगर आणि तारा सुतारिया व्यतिरिक्त अभिनेता नवाजुद्दीन सिद्दीकी मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. या चित्रपटात टायगर श्रॉफ जबरदस्त अॅक्शन करताना दिसणार आहे.

अहमद खान दिग्दर्शित या चित्रपटाची निर्मिती साजिद नाडियादवाला फिल्म्सच्या बॅनरखाली करण्यात आली आहे. अजय देवगणच्या रनवे 34 या चित्रपटासोबत हा चित्रपट 29 एप्रिल 2022 रोजी ईदच्या मुहूर्तावर चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. त्याचवेळी हिरोपंती चित्रपटाव्यतिरिक्त टायगर श्रॉफ गणपत पार्ट वनमध्ये दिसणार आहे.

या चित्रपटात तो अभिनेत्री क्रिती सेननसोबत मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. विकास बहल दिग्दर्शित या चित्रपटाची निर्मिती पूजा एंटरटेनमेंटच्या बॅनरखाली होत आहे. हा अॅक्शन ड्रामा चित्रपट 2022 मध्ये ख्रिसमसच्या मुहूर्तावर प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.