तैमुर अली खान आणि इनया खेमुमधील अतिशय गोंडस मुमेंट झाला लीक, होत आहे वेगाने व्हायरल..

अभिनेत्री करीना कपूर खान आणि सैफ अली खान यांचा मुलगा तैमूर सोशल मीडियावर त्याच्या अॅक्टिव्हिटींमुळे चर्चेत असतो. तैमूरचे फोटो आणि व्हिडिओ अनेकदा सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. आता त्याचा एक फोटो इंटरनेटवर व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये तो इनाया खेमूसोबत खेळताना दिसत आहे. तैमूर अली खान आणि इनाया खेमूचा हा फोटो सैफ अली खानची बहीण सबा अली खानने इन्स्टाग्रामवर शेअर केला आहे.

या फोटोमध्ये इनायाने पांढऱ्या रंगाचा फ्रॉक घातलेला दिसत आहे, तर तैमूर पांढऱ्या रंगाचा कुर्ता घातलेला दिसत आहे. तैमूर हाताने इनयाचे डोळे झाकत असल्याचे फोटोमध्ये दिसत आहे, तर इनाया त्याचा हात धरून हसत आहे. फोटोमध्ये इनाया आणि तैमूर खूपच क्यूट दिसत आहेत. इनाया आणि तैमूरचा हा फोटो सोशल मीडियावर चांगलाच पसंत केला जात आहे. यासोबतच चाहते कमेंट करून दोघांच्या क्युटनेसचे कौतुक करत आहेत.

आम्ही तुम्हाला सांगतो, सबाने तिच्या इंस्टाग्रामवर थ्रोबॅक फोटो शेअर करण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. ती अनेकदा तिच्या वडिलोपार्जित घर पतौडी पॅलेस आणि कुटुंबातील सदस्यांची जुनी छायाचित्रे शेअर करते. ती केवळ तैमूर अली खान आणि इनाया खेमूचे न पाहिलेले फोटोच शेअर करत नाही तर सारा आणि इब्राहिम अली खानचेही फॅन्ससोबत शेअर करते.

मिळालेल्या माहितीनुसार, अभिनेत्याची बहीण सबा अली खान पेशाने ज्वेलरी डिझायनर आहे. जर आपण करीना कपूर खानच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोललो, तर ती अद्वैत चंदन दिग्दर्शित ‘लाल सिंह चड्ढा’ या चित्रपटात आमिर खानसोबत मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. हा चित्रपट 1994 मध्ये आलेल्या अमेरिकन चित्रपट ‘फॉरेस्ट गंप’चा रिमेक आहे.

हा चित्रपट नायकाच्या प्रवासाच्या वेगवेगळ्या कालखंडात पसरलेला आहे. आता हा चित्रपट 11 ऑगस्ट 2022 रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. याशिवाय करीना नेटफ्लिक्सच्या मूळ चित्रपटातून ओटीटीवर पदार्पण करणार आहे. या चित्रपटाची निर्मिती सुजॉय घोष यांच्या दिग्दर्शनाखाली होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.