कडू कंगना झाली गोड, अचानक अलियासाठी निघाले प्रशंसाचे बोल म्हणाली तू…

एसएस राजामौली यांचा आरआरआर हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर दररोज यशाचे नवे रेकॉर्ड बनवत आहे. RRR च्या हिंदी व्हर्जनने रिलीजच्या अवघ्या पाच दिवसात 100 कोटींचा टप्पा ओलांडला आहे. त्याचबरोबर या चित्रपटाने जागतिक स्तरावर 500 कोटींची कमाई केली आहे. राजामौली यांच्या सिनेमॅटिक व्हिजनने आणि त्यांनी पडद्यावर ज्याप्रकारे कथा चित्रित केल्या आहेत त्यामुळे इंडस्ट्री पुन्हा एकदा प्रभावित झाली आहे.

आता कंगनाने सोशल मीडियावर राजामौली यांच्या स्तुतीसाठी एक पोस्ट केली आहे, ज्यामध्ये तिने दिग्दर्शकाला सिनेमाच्या इतिहासातील महान फिल्ममेकर म्हटले आहे. कंगनाने इंस्टा स्टोरीमध्ये लिहिले – एसएस राजामौली यांनी हे सिद्ध केले की ते भारताचे महान चित्रपट निर्माता आहेत. त्याने एकही अयशस्वी चित्रपट दिलेला नाही.

पण, त्याच्याबद्दलची सर्वात महत्त्वाची गोष्ट म्हणजे त्याचे यश नाही, तर एक कलाकार म्हणून त्याची नम्रता, एक व्यक्ती म्हणून त्याचा साधेपणा आणि त्याचे देश आणि धर्मावरील प्रेम. भाग्यवान आहे की तुझ्यासारखा आदर्श आहे. कंगनाने स्वतःला त्याचा चाहता असल्याचे सांगितले आहे. कंगनाने पुढे लिहिले की, ती कुटुंबासोबत चित्रपट पाहणार आहे.

राजामौलीचे वडील केव्ही विजयेंद्र यांनी कंगना राणौतच्या मणिकर्णिका – द क्वीन ऑफ झांसी आणि थलैवी या चित्रपटांची पटकथा लिहिली होती. त्याच वेळी, आता सीता- अवताराची स्क्रिप्ट लिहित आहे. कंगना चित्रपटसृष्टीतील तिच्या आवडीनिवडी आणि इंडस्ट्रीबद्दल मोकळेपणाने भाष्य करते. आरआरआर हा चित्रपट वेगवेगळ्या भाषांमध्ये प्रदर्शित केला जात आहे. या चित्रपटाची कथा ब्रिटीश राजवटीच्या काळात 1920 मध्ये बेतलेली आहे.

चित्रपटात राम चरण आणि एनटीआर ज्युनियर स्वातंत्र्यसैनिकांच्या मुख्य भूमिकेत आहेत. अजय देवगण आणि आलिया भट्ट देखील या चित्रपटाचा एक भाग आहेत. त्याचबरोबर अनेक परदेशी कलाकारांनीही महत्त्वाच्या भूमिका साकारल्या आहेत. कंगनाच्या चित्रपटांबद्दल बोलायचे तर, तिचा पुढचा रिलीज ‘धाकड’ हा चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.