श्रीदेवीची लाडकी आता करणार या तरुण अभिनेत्या सोबत करणार स्क्रिन शेअर, बवाल..!!

बॉलिवूडचा चॉकलेटी अभिनेता वरुण धवन नेहमीच त्याच्या वेगळ्या आणि खास स्टाइलसाठी ओळखला जातो. आतापर्यंतच्या कारकिर्दीत वरुणने पडद्यावर अनेक प्रकारची व्यक्तिरेखा साकारली आहेत. त्याचवेळी आता त्याच्या हातात आणखी एक बिग बजेट चित्रपट आला आहे. या चित्रपटात तो बॉलिवूडची अतिशय सुंदर अभिनेत्री जान्हवी कपूरसोबत जोडी करताना दिसणार आहे. वरुण आणि जान्हवी साजिद नाडियादवाला आणि नितेश तिवारी यांच्या ‘बवाल’ चित्रपटात एकत्र दिसणार आहेत.

हा चित्रपट पडद्यावर कधी दिसणार याची सर्वांनाच आतुरता लागली आहे. साजिद नाडियादवाला आणि नितेश तिवारी यांच्या ‘बवाल’ चित्रपटात आता प्रेक्षकांना वरुण धवन आणि जान्हवी कपूर यांना पडद्यावर एकत्र पाहण्याची संधी मिळणार आहे. वरुण आणि जान्हवी पहिल्यांदाच एका चित्रपटात एकत्र काम करणार आहेत. याआधी त्यांनी कधीही एकत्र स्क्रीन शेअर केलेली नाही.

जान्हवी आणि वरुणचे चाहते दोघांना पडद्यावर एकत्र पाहण्यासाठी खूप उत्सुक दिसत आहेत. या चित्रपटाशी संबंधित सर्व स्टार्सनी ‘बवाल’ चित्रपटाची माहिती चाहत्यांशी शेअर केली आहे. दिग्दर्शक साजिद नाडियादवाला आणि निर्माता नितेश तिवारी यांचा ‘बवाल’ 7 एप्रिल 2023 रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे.

सध्या चित्रपटाच्या निर्मात्यांनी ‘बवाल’बद्दल फारशी माहिती शेअर केलेली नाही. चित्रपटाचे स्टार्स आणि रिलीज डेट व्यतिरिक्त बाकीची माहिती गुप्त ठेवण्यात आली आहे. त्याच वेळी, चाहते जान्हवी आणि वरुणला चित्रपटात एकत्र पडद्यावर रोमान्स करताना पाहण्यासाठी आतुरतेने वाट पाहत आहेत. अशा परिस्थितीत, असे म्हणता येईल की आपण फक्त आणि फक्त मनोरंजनाची अपेक्षा करू शकता, त्यापेक्षा कमी नाही.

वरुण धवन लवकरच ‘भेडिया’ चित्रपटात दिसणार आहे. याशिवाय तो ‘जुग-जुग जिओ’ मध्येही काम करत आहे. दुसरीकडे, जान्हवी कपूरबद्दल बोलायचे तर ती लवकरच आनंद एल राय यांच्या ‘गुड लक जेरी’ या चित्रपटात दिसणार आहे. याशिवाय जान्हवी ‘तख्त’, ‘मिली’ आणि ‘दोस्ताना 2’मध्येही अभिनय करताना दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.