स्टायलिश अभिनेत्री लिसाचा पहिल्या मोनोकिनीचा फोटो होत आहे वेगाने व्हायरल, 19 वर्षाची असतानाही होती तेवढीच सुंदर आणि..

बॉलिवूड अभिनेत्री लिसा हेडन सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती अनेकदा तिचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते जे खूप वेगाने व्हायरलही होतात. आता तिने तिचे बो’ल्ड फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर केले आहेत. या फोटोंची खास गोष्ट म्हणजे ती मोनोकिनी परिधान केलेली दिसत आहे. तीने ही वयाच्या 19 व्या वर्षी खरेदी केली.

छायाचित्रांमध्ये लिसा हेडन स्विमिंग पूलच्या कडेला थंडगार वावरताना दिसत आहे. पहिल्या फोटोत ती मोनोकिनी घालून सेल्फी घेताना दिसत आहे. दुसऱ्या फोटोत ती वेगळ्या पोज देत आहे. तिसरा फोटो दुसऱ्याने काढला आहे. तिची टोन्ड फिगरही दिसत आहे. चौथ्या फोटोत ती सोफ्यावर बसून पोज देताना दिसत आहे. तिचं स्मित पाहण्याजोगं आहे.

तर पाचव्या फोटोत ती वेगळ्या स्टाईलमध्ये पोज देताना दिसत आहे. फोटो शेअर करताना लिसा हेडनने लिहिले, ‘मी १९ वर्षांची असताना ते विकत घेतले होते.’ लिसा हेडनचे फोटो इंस्टाग्रामवर व्हायरल झाले आहेत. एका चाहत्याने लिहिले की, ‘आणि आम्ही १९ दिवसांपूर्वी घेतलेल्या कपड्यांमध्ये बसत नाही’, तर अनेकांनी ती खूप सुंदर दिसते असे सांगितले.

एका चाहत्याने विचारले, ‘तुला एवढा जुना स्विमसूट कसा आला.’ तर दुसऱ्याने लिहिले, ‘हे तुझे परफेक्शन दाखवते.’ तर एकाने लिहिले ‘फॅन्टॅस्टिक’ लिहिले तर एकाने लिहिले, ‘तू अजूनही 19 दिसत आहे. लिसा तिच्या स्टायलिश व्यक्तिमत्वामुळे खूप लोकप्रिय आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.