या प्रसिद्ध अभिनेत्रीने चक्क फोटोंचा बनवला ड्रेस, पाहून नेटकर्यांचे उडाले होश…

उर्फी जावेद प्रत्येक वेळी तिच्या बो’ल्ड लूकने सर्वांना चकित करत असते. तीची विचित्र फॅशन पाहून अनेकवेळा लोकांची डोकी फिरतात. दरम्यान, उर्फीने पुन्हा एकदा आपला नवा लूक तयार केला आहे जो सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का देत आहे. तिचा हा नवा लूक पाहून तुमचाही डोळ्यांवर विश्वास बसणार नाही. ‘बिग बॉस ओटीटी’ स्पर्धक उर्फी जावेदने त्याच्या लेटेस्ट लूकचा व्हिडिओ तीच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केला आहे.

यावेळी उर्फीने खरोखरच मर्यादा ओलांडल्याचे या व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता. उर्फी जावेदने फक्त त्याच्या शरीरावर फोटो चिकटवून आपला नवा लूक तयार केला आहे. व्हिडीओ नीट पाहिल्यास ती तिच्या अंगावर स्वतःची अनेक छायाचित्रे चिकटवताना दिसत आहे. यादरम्यान ती कॅमेऱ्यासमोर डान्स करताना दिसत आहे. दुसरीकडे, उर्फीने खास मेकअपसह तिचा लूक पूर्ण केला आहे.

यादरम्यान तिने ब्राऊन लाइट ग्लॉसी लिपस्टिक, लाईट आयशॅडो, आयलायनर आणि मस्करा लावून तिचा मेकअप खास बनवला आहे. हेअरस्टाईलबद्दल बोलायचे झाले तर तिने मऊ कुरळे खुले केस केले आहेत. या व्हिडिओवर चाहत्यांच्या सतत प्रतिक्रिया येत आहेत. त्याचबरोबर त्यावर कमेंट करून यूजर्स त्यांना ट्रोलही करत आहेत. जावेद ही लखनौचा रहिवासी आहे.

तिने 2016 मध्ये सोनी टीव्हीच्या शो ‘बडे भैया की दुल्हनिया’ मधील अवनी पंतच्या भूमिकेतून तिच्या अभिनय कारकिर्दीला सुरुवात केली. त्याच वेळी, 2016-17 मध्ये उर्फीने स्टार प्लसच्या चंद्र नंदनी शोमध्ये छायाची भूमिका साकारली होती. त्याचवेळी उर्फीने मेरी दुर्गामधील आरती या व्यक्तिरेखेने प्रेक्षकांची मने जिंकली. उर्फीच्या यादीत ‘सात फेरो की हेरा फेरी’, ‘बेपनाह’, ‘जीजी मां’, ‘दायन’, ‘ये रिश्ता क्या कहलाता है’ आणि ‘कसौटी जिंदगी’ यांचा समावेश आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.