दि’वंगत अभिनेत्री श्रीदेवीच्या मुलीने अतिशय अनोख्या रीतीने केला वाढदिवस साजरा, फोटोज होत आहेत वेगाने व्हायरल..

जान्हवी कपूर तिच्या अॅक्टिव्हिटीमुळे खूप चर्चेत असते. ती तिच्या प्रोफेशनल लाईफशी संबंधित अपडेट्स सोशल मीडियावर चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. आता तिच्या सोशल मीडिया हँडलवर वर्कआउट सेशनचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करून तिने खुलासा केला आहे की तिला तिच्या स्वप्नात फिटनेस ट्रेनरचा आवाज ऐकू येतो.

अभिनेत्रीने शुक्रवारी तिच्या इंस्टाग्रामवर दोन फोटो आणि एक व्हिडिओ शेअर केला. या फोटोंमध्ये जान्हवी व्यायाम करताना दिसत आहे. त्याचवेळी, व्हिडिओमध्ये ती पायाचा व्यायाम करताना दिसत आहे, तर व्हिडिओमध्ये तिचा ट्रेनर वर्कआउट करताना तिला काही सांगताना दिसत आहे.

या फोटोंचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर करताना, अभिनेत्रीने तिला स्वप्नात ऐकू येत असलेला आवाज उघड केला आणि कॅप्शन लिहिले, ‘कधीकधी मी झोपते, तेव्हाही मला नम्रता पुरोहित माझ्या स्वप्नात ‘सावकाश’ म्हणताना ऐकू येते.’

जान्हवी कपूरने शेअर केलेले हे फोटो सोशल मीडियावर चांगलेच पसंत केले जात आहेत. त्याचवेळी फिटनेस ट्रेनर नम्रता हिने या फोटोंवर प्रतिक्रिया देताना लिहिले, ‘मन आणि शरीराचे नाते. शेवटी तुम्हाला समजेल की स्लो मोशन किती प्रभावी आहे.

तिच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती लवकरच सिद्धार्थ सेन गुप्ता दिग्दर्शित ‘गुड लक जेरी’ या चित्रपटात दिसणार आहे. हा एक कॉमेडी ड्रामा चित्रपट आहे, ज्याची निर्मिती आनंद एल राय यांनी केली आहे. याशिवाय ती करण जोहरच्या ‘दोस्ताना 2’ या चित्रपटातही दिसणार आहे. हा चित्रपट 2008 मध्ये आलेल्या अभिषेक बच्चन आणि जॉन अब्राहम अभिनीत ‘दोस्ताना’ या चित्रपटाचा सिक्वेल आहे.

तसेच जान्हवी करण जोहर दिग्दर्शित ‘मिस्टर अँड मिसेस माही’ या चित्रपटात अभिनेता राज कुमार रावसोबत मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. २०२१ मध्ये प्रदर्शित झालेल्या ‘रुही’ या चित्रपटात ही अभिनेत्री शेवटची दिसली होती. या चित्रपटात तिने अभिनेता राजकुमार राव आणि वरुण शर्मा यांच्यासोबत मुख्य भूमिका साकारली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.