तैमुरने भावाला दिल्या वाढदिवसाच्या शुभेच्छा, अतिशय गोंडस फोटो शेअर करून…

आपल्या काळातील प्रसिद्ध अभिनेत्री करिश्मा कपूरचा मुलगा कियान शनिवारी म्हणजेच आज दिनांक 12 मार्च रोजी आपला वाढदिवस साजरा केला आहे. या निमित्ताने अभिनेत्रीचे लोक आणि मित्र तिच्या कुटुंबीयांना वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या. दरम्यान, अभिनेत्री करीना कपूर खानने कियानला वाढदिवसाच्या खास शुभेच्छा दिल्या आहेत. तीने त्याच्या इंस्टाग्राम हँडलवर कियान आणि तैमूरचा एक अतिशय गोंडस फोटो शेअर केला आहे.

ज्यामध्ये दोघे बेडवर बसून पिझ्झा खाताना दिसत आहेत. हा फोटो इन्स्टाग्रामवर शेअर करत अभिनेत्रीने कॅप्शन लिहिले की, ‘आम्ही नेहमी अंथरुणावर पिझ्झा घेऊ शकतो का… यापेक्षा मजा काही नाही, मोठा भाऊ मी तुझ्यावर खूप प्रेम करतो. आमचा प्रिय मुलगा कियान याला वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा. वाढदिवस असलेला मुलगा.’ त्याच वेळी, करिश्माची मुलगी समायराने शुक्रवारी तिचा 17 वा वाढदिवस साजरा केला.

यावेळी करिनाने तिच्या बालपणीचा एक न पाहिलेला फोटो शेअर करत तिला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या. या फोटोमध्ये समायरा तिची आई करिश्मा कपूरसोबत दिसत आहे. समायराला शुभेच्छा देताना अभिनेत्रीने लिहिले, ‘मम्माची मुलगी… आमच्या मुलांसाठी हुशार, दयाळू, सौम्य आणि सुंदर मोठी बहीण… आमची समायरा आज 17 वर्षांची झाली आहे. समायराला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा.

आम्ही तुम्हाला सांगतो, अभिनेत्री करिश्मा कपूरने 2003 मध्ये दिल्लीस्थित बिझनेसमन संजय कपूरसोबत लग्न केले होते. मात्र, 2016 मध्ये त्यांचा घटस्फो’ट झाला. त्यांना कियान आणि समायरा ही दोन मुले आहेत. करीना कपूर खानच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती अद्वैत चंदन दिग्दर्शित ‘लाल सिंह चड्ढा’ या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात आमिर खान आणि करीना कपूर खान मुख्य भूमिकेत आहेत.

हा चित्रपट 1994 मध्ये आलेल्या अमेरिकन चित्रपट ‘फॉरेस्ट गंप’चा रिमेक आहे. हा चित्रपट नायकाच्या प्रवासाच्या वेगवेगळ्या कालखंडात पसरलेला आहे. त्याचबरोबर त्या काळात घडलेल्या काही राजकीय घटनाही या चित्रपटात दाखवण्यात येणार आहेत. वायाकॉम 18 स्टुडिओ प्रस्तुत, या चित्रपटाचे संपूर्ण भारतात 100 हून अधिक ठिकाणी चित्रीकरण करण्यात आले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.