नवविवाहित अभिनेत्री अंकिता लोखंडेने लग्नानंतर घेतले नवीन घर, आतील अतिशय सुंदर फोटोज केले शेअर…

टेलिव्हिजन अभिनेत्री अंकिता लोखंडेने 14 डिसेंबर 2021 रोजी बिझनेसमन विकी जैनसोबत लग्न केले. काही दिवसांपूर्वीच विकी जैनने एका मुलाखतीदरम्यान सांगितले होते की, तो अंकितासोबत दोन वर्षांपासून त्यांच्या घरी राहत आहे आणि लवकरच ते दोघेही त्यांच्या नवीन घरात शिफ्ट होणार आहेत. दरम्यान, अंकिताने आपल्या नवीन घराचा एक फोटो शेअर केला आहे, हे पाहून हे जोडपे लवकरच या घरात शिफ्ट होणार आहे असा अंदाज बांधला जात आहे.

अंकिता लोखंडे अनेकदा तिचे फोटो तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर करत असते. सध्या तिने एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती विकी जैनसोबत तिच्या नवीन घराच्या बाल्कनीत उभी आहे. या बाल्कनीतूनही मुंबई शहराचे सुंदर दृश्य दिसते. यादरम्यान दोघेही एकमेकांचा हात धरून बाल्कनीत पोज देताना दिसत आहेत. यामध्ये अंकिता ऑरेंज कलरच्या सलवार सूटमध्ये आहे, तर विकीने व्हाइट कलरचा टी-शर्ट आणि पॅन्ट घातली आहे.

अंकिताने या फोटोसोबत नुकतेच एक घर आणि हार्ट इमोजी टाकले असून लवकरच असे लिहिले आहे. अंकिताच्या या पोस्टवर तिचे चाहते आणि मित्र तिला नवीन घरासाठी शुभेच्छा देत आहेत. कपलच्या पोस्टवर मोनालिसाने लिहिले की, वाह… भव्य पार्टीची वाट पाहत आहे. यासोबतच माही विजने लिहिले की, तुझी स्वप्ने. यासोबतच अनेक स्टार्सनी या फोटोवर कमेंट केल्या आहेत.

विकी आणि अंकिताने दोन वर्षांपूर्वी नवीन घर घेतले होते, पण कोरोना महामारीमुळे काम पूर्ण न झाल्यामुळे ते त्यांच्या घरी शिफ्ट होऊ शकले नाहीत. आता लवकरच दोघेही त्यांच्या नवीन घरात शिफ्ट होणार आहेत. त्याच वेळी, दोन्ही स्टार्स सध्या पल्सच्या ‘स्मार्ट जोडी’ शोमध्ये दिसत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.