शाहरुख खानाचा नवीन लुक पाहून मुलगी सुहाना खान झाली थक्क, म्हणाली हे….

शाहरुख खानच्या आगामी ‘पठान’ या चित्रपटातून अभिनेत्याचा लूक समोर आला आहे. एब्स आणि टोन्ड बॉडी फ्लॉंट करताना शाहरुखचा हा फोटो सोशल मीडियावर खळबळ माजवत आहे. चाहते त्याचे कौतुक करताना थकत नाहीत. शाहरुखनंतर त्याची मुलगी सुहाना खाननेही हा फोटो शेअर करत त्याच्या वय आणि फिटनेसवर भाष्य केले आहे.

सुहानाने पठाणचा लूक शेअर केला आणि लिहिले- ‘उहहह…माझे वडील ५६ वर्षांचे आहेत…आणि आम्हाला ढोंग करण्याची परवानगी नाही.#पठान’. सुहानाने या कॅप्शनद्वारे तिच्या 56 वर्षांच्या वडिलांच्या फिटनेसला पूरक केले आहे. फोटोमध्ये शाहरुखचे अॅब्स आणि त्याचा माचो लूक त्याच्या वयाला झुगारत आहे. कमेंट सेक्शनमध्ये अनेकांनी त्यांचे वय सांगितले आहे आणि म्हणाले की ते शाहरुखइतके फिट नाहीत.

एका यूजरने लिहिले- ‘मी 53 वर्षांचा आहे. तर आता माझ्याकडे चांगले दिसण्यासाठी फक्त 3 वर्षे आहेत. दुसर्‍याने लिहिले- ‘मी 25 वर्षांचा आहे आणि मला माझ्या पायाच्या अंगठ्याला स्पर्शही करता येत नाही.’ आणखी एका यूजरने हैराण होऊन लिहिले – ’56 वर्षे? माझे हृदय यासाठी पुरेसे मजबूत नाही. तसे, शाहरुखचा फिटनेस पाहून तो ५० वर्षांपेक्षा जास्त असेल असे वाटत नाही.

सुहानाशिवाय गौरी खाननेही तिचा नवरा शाहरुखचा हा पठाण लूक शेअर केला आहे. त्याने कॅप्शनमध्ये लिहिले- ‘पठाण वाइब छान दिसत आहे.’ शाहरुखने शेअर केलेल्या या फोटोला आतापर्यंत 20 लाखांहून अधिक लाईक्स आले आहेत. शाहरुखला पडद्यावर पाहण्यासाठी लोक आतुरतेने वाट पाहत असल्याचे या नंबरवरून समजू शकते.

शाहरुख प्रदीर्घ काळानंतर ‘पठाण’ चित्रपटातून इंडस्ट्रीत कमबॅक करत आहे. या चित्रपटात त्याच्याशिवाय दीपिका पदुकोण आणि जॉन अब्राहम एकत्र आहेत. सिद्धार्थ आनंद पठाण या चित्रपटाचे दिग्दर्शन करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.