हृतिक रोशनने प्रियसीसोबत पुण्याला जाण्याची केली इच्छा व्यक्त, म्हणाला…

गेल्या दोन महिन्यांपासून बॉलीवूडचा सुपरहिरो हृतिक रोशन आणि सबा आझाद यांच्या नात्याबद्दल अटकळ बांधली जात आहे. गेल्या काही दिवसांत दोघेही एकत्र अनेकदा दिसले आहेत, मात्र आतापर्यंत दोघांनी या नात्यावर मौन बाळगले होते. पण आता खुद्द हृतिक रोशन उघडपणे त्याच्या मोकळ्या प्रेमकथेच्या सत्यावर शिक्कामोर्तब करताना दिसत आहे. त्याच्या नवीनतम इन्स्टा चॅटने या बातमीची पुष्टी केली आहे.

पुण्यातील मॅडबॉय/मिंक कॉन्सर्टसाठी तिच्या पुढील सादरीकरणासाठी तयार होत असल्याचा व्हिडिओ सबाने शेअर केला आहे. सबाने तिचा ‘साउंड चेक’ क्षण रेकॉर्ड केला आणि हृतिकचे लक्ष वेधून घेतले. हृतिकने त्याच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर व्हिडिओ शेअर केला आणि त्यासोबत लिहिले, ‘किल इट, मार, अप्रतिम महिलांना… माझी इच्छा आहे की मी यासाठी तिथे असतो.’

ही प्रतिक्रिया पाहून सबाही गप्प बसल्या नाहीत. तिने अभिनेत्याची कथा देखील पाहिली आणि तिची कथा पुन्हा सामायिक केली आणि तिचा प्रियकर हृतिक सोबत म्हणाली, ‘माझ्या प्रिय @ Hrithikroshan तुम्ही देखील येथे असता अशी माझी इच्छा आहे.’ आता उघडपणे प्रेम करणाऱ्या या गोष्टींमुळे या नात्याची खोली लोकांना जाणवू लागली आहे. हे दोघे ‘चांगले मित्र’ नसून बरेच काही असू शकतात, असे लोक सोशल मीडियावर लिहित आहेत.

डिजिटल माध्यमावर हृतिकने सबाला पाठिंबा देण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. सोमवार, 7 मार्च रोजी, सबाने तिच्या इन्स्टाग्रामवर फेमिना इंडियासाठीच्या तिच्या नवीनतम फोटोशूटमधील काही छायाचित्रे पोस्ट केली, ज्यामध्ये तिने हॉलिवूडची दिवंगत अभिनेत्री ऑड्रे हेपबर्नची वेशभूषा केली होती. फोटोंसोबत सबाने लिहिले, ‘तुम्ही मला मिस हेपबर्न आझाद म्हणू शकता!!

होय, माझा जन्म चुकीच्या दशकात झाला आहे, खरं तर मी एक वेळ प्रवासी आहे!! ‘वॉर’ स्टार हृतिकने कमेंट सेक्शनमध्ये यावर प्रतिक्रिया दिली आणि त्याला ‘टाइमलेस’ म्हटले. कामाच्या पार्श्वभूमीवर बोलायचे झाले तर, हृतिक लवकरच सैफ अली खानसोबत ‘विक्रम वेधा’ या हिंदी रिमेकमध्ये दिसणार आहे आणि तो दीपिका पदुकोणसोबत ‘फायटर’मध्येही दिसणार आहे.

सबा आझाद नुकतीच महान भारतीय वैज्ञानिक होमी जहांगीर भाभा आणि विक्रम साराभाई यांच्या जीवनावर आधारित ‘रॉकेट बॉईज’ या विज्ञानावर आधारित वेब सिरीजमध्ये दिसली. या शोमध्ये सबा होमी भाभा यांची मैत्रीण परवाना इराणीची भूमिका साकारत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.