बाप लेकाच्या नात्याबद्दल अनोखे सत्य आले समोर, अमिताभ बच्चनने सांगितली एक अशी गोष्ट की…

बॉलिवूडचे महानायक अमिताभ बच्चन सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असतात. तो अनेकदा चित्रपटांवर प्रतिक्रिया देतो, मात्र यावेळी त्याने ट्विटरवर आपल्या एका घोषणेने सर्वांनाच चकित केले आहे. अमिताभ बच्चन यांनी सोशल मीडियावर आपल्या वारसाची घोषणा केली आहे. अमिताभ बच्चन यांनी सोशल मीडियावर फिल्मी स्टाईलमध्ये त्यांच्या उत्तराधिकार्‍याच्या नावाची घोषणा केली आहे.

अमिताभ बच्चन यांच्या उत्तराधिकारीबद्दलचा सस्पेन्स संपवत तो म्हणतो की अभिनेत्याने अभिषेक बच्चन व्यतिरिक्त इतर कोणालाही आपला वारस म्हणून सांगितले नाही. वास्तविक, अमिताभ बच्चन यांनी अभिषेकचा आगामी चित्रपट दसवींचा ट्रेलर पाहून मुलाचे कौतुक केले आहे.

अमिताभ बच्चन यांनी त्यांचे वडील हरिवंशराय बच्चन यांच्या ओळी लिहिल्या आणि म्हणाले, ‘माझ्या मुला, मुलगा असल्यामुळे कोणी माझा वारस होणार नाही, जो माझा वारस असेल तो माझा मुलगा होईल! – हरिवंशराय बच्चन.’ ‘अभिषेक तू माझा उत्तराधिकारी आहेस – फक्त बोलला मग म्हणाला’

अमिताभ बच्चन यांच्या या ट्विटवर अभिषेक बच्चननेही प्रतिक्रिया दिली आहे. अभिनेत्याने लिहिले, लव्ह यू पा. नेहमी आणि नेहमी. अभिषेक बच्चनचे दसवी या नवीन चित्रपटासाठी सोशल मीडियावर खूप कौतुक होत आहे. दीपिका पदुकोणपासून ते अजय देवगणपर्यंत ज्यांनी अभिनेत्याचे कौतुक केले त्यांच्या नावांचा समावेश करण्यात आला आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की अभिषेक बच्चनचा दसवी हा चित्रपट ७ एप्रिल रोजी OTT प्लॅटफॉर्म Netflix वर प्रदर्शित होणार आहे. या चित्रपटात कलाकारांसोबत यामी गौतम आणि निम्रत कौर देखील मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत. या चित्रपटात अभिषेक बच्चन एका जाट नेत्याच्या भूमिकेत दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.