उर्फी जावेदने आपल्या स्टाईलने पुन्हा नेटकर्यांना केले आश्चर्यचकित, परंतु थेट राखी सावंतने दिली अशी प्रतिक्रिया की….

सोशल मीडिया स्टार उर्फी जावेद एकापेक्षा जास्त लूकसह वर्चस्व गाजवत आहे. उर्फीचे फोटो आणि व्हिडिओ व्हायरल व्हायला काही मिनिटेच लागतात. आता पुन्हा एकदा उर्फीचा लेटेस्ट व्हिडिओ सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालत आहे. या व्हिडिओमध्ये उर्फी तिचा लेटेस्ट लुक फ्लॉंट करताना दिसत आहे. अलीकडेच उर्फीला मुंबईत पापाराझींनी स्पॉट केले. यावेळी उर्फीने लाल रंगाचा वन पीस ड्रेस परिधान केला होता.

पण उर्फीच्या ड्रेसमध्ये एवढ्या मोठ्या ह्रदयाचा विस्तीर्ण कट करून सर्वांच्या नजरा थांबल्या होत्या. समोर आलेल्या व्हिडिओमध्ये, तुम्ही पाहू शकता की उर्फी या हार्ट कटिंगमध्ये अतिशय धाडसी शैलीत तिचे डीपलाइन क्लीवेज फ्लॉंट करताना दिसत आहे. उर्फीच्या या धाडसी शैलीचे सर्व चाहते कौतुक करत आहेत.

यादरम्यान उर्फीने राखी सावंतचीही भेट घेतली आणि दोन्ही सुंदरींनी एकमेकांसोबत खूप मस्ती केली. राखी आणि उर्फीचा व्हिडिओही सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. राखीने सांगितले की, जेव्हा उर्फीने तिला पेटवले तेव्हा उर्फी देखील मागे राहिली नाही, उर्फी तिच्या ड्रेसला फ्लॉंट करत म्हणाली की तिने राखीसाठी इतके मोठे हृदय आणले आहे. यादरम्यान राखी सावंत उर्फी जावेदसोबत खूप मस्ती करताना दिसली.

या दोघांचा आणखी एक व्हिडिओ समोर आला आहे, जो व्हायरल भयानीने इन्स्टाग्रामवर शेअर केला आहे. व्हिडीओमध्ये राखी उर्फीला डान्स करायला सांगताना दिसत आहे पण उर्फीने हाय हिल्स घातल्यामुळे ती हे स्टेप करू शकत नाही. आम्ही तुम्हाला सांगतो, उर्फी तिच्या फॅशन सेन्समुळे दररोज चर्चेत असते. अभिनेत्रीचे वय अवघे 25 वर्षे आहे, पण तिने फॅशन इंडस्ट्रीत मोठे स्थान मिळवले आहे.

फोटोशूट असो किंवा स्पॉटेड लूक, प्रत्येक वेळी उर्फी तिच्या चाहत्यांसाठी काहीतरी विचित्र करते आणि त्यामुळे ती चर्चेत असते. अभिनेत्रीच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे तर उर्फीने तिच्या करिअरची सुरुवात हिंदी टीव्ही मालिकांमधून केली. अभिनेत्रीने 2016 मध्ये ‘बडे भैया की दुल्हनिया’ ही मालिका केली होती. यानंतर उर्फीने अनेक मालिकांमध्ये काम केले, या अभिनेत्रीने बिग बॉस ओटीटीमधून खूप लोकप्रियता मिळवली.

https://www.instagram.com/reel/CbZvK0eFfFD/?utm_medium=copy_link

उर्फी जावेद आजकाल म्युझिक व्हिडिओंमध्ये तिची आगपाखड करत आहे. उर्फी जावेदला इंस्टा रील बनवण्याची खूप आवड आहे. ट्रेंडिंग गाण्यांवर ती डान्स करताना व्हिडिओ बनवताना दिसत असते. तिच्या या वेगळ्या स्टाईलमुळे तिला भरपूर प्रसिद्ध मिळाली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.