शिल्पा शेट्टी संपूर्ण परिवार सोबत निघाली सुट्टीला, यावेळी मात्र पती राज कुंद्रा आपले तोंड लपवत…

हे नाकारता येत नाही की 40 प्लस झाल्यानंतरही, शिल्पा शेट्टी केवळ आश्चर्यकारकपणे सुंदर नाही तर तिची फिट फिगर पाहून तिच्या वयाचा अंदाज देखील लावता येत नाही. मात्र, आता त्यांची मुलगी समिषाही या प्रकरणात पूर्णपणे तिच्या आईवर जाणार असल्याचे दिसत आहे.

कारण एका अभिनेत्रीप्रमाणेच समिशाला मीडियाला कसे खूश करायचे हे चांगलेच कळते, तर तिचा क्यूटनेस पाहून ही मुलगी मोठी होऊन प्रसिद्धी मिळणार आहे असे म्हणता येईल. इतकंच नाही तर शिल्पाच्या लाडलीचा असाच एक लुक पुन्हा एकदा समोर आला आहे, जिथे तिने आईला मॅच कपडे घालून सगळ्यांची मनं जिंकली.

वास्तविक, शिल्पा शेट्टी तिच्या कुटुंबासह मुंबई विमानतळावर स्पॉट झाली. यादरम्यान, अभिनेत्रीने प्रवासासाठी खूप आरामदायक कपडे घातले होते, ज्यामध्ये सर्वात आकर्षणाचा मुद्दा तिची मुलगी होती, तिने देखील तिच्या आईशी जुळणारे कपडे परिधान केले होते.

त्यांच्या रनवे लुकसाठी, शिल्पा-समिषाने गुलाबी रंगाचा को-ऑर्डर सेट घातला होता ज्यामध्ये टाय-डाय प्रिंट दिसू शकते. मस्त आउटफिटमध्ये गोलाकार गळ्याचा स्वेटशर्ट होता, ज्यात पायांना पूरक असताना जॉगर्स एकदम स्टायलिश दिसत होते.

https://www.instagram.com/reel/CbcZFWEqOFZ/?utm_medium=copy_link

शिल्पा-समिषाचे आउटफिट तर होतेच, पण त्यांनी त्यांची स्टाइलही तशीच ठेवली होती. या दरम्यान आई-मुलीच्या जोडीने पांढऱ्या रंगाचे स्नीकर्स मॅच केले होते, जे खूप छान दिसत होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.