आई बनणार अभिनेत्री सोनम कपूर, वडील अनिल कापूरनदीला अशी प्रतिक्रिया!

बॉलीवूड अभिनेत्री सोनम कपूरने इंस्टाग्रामवर बेबी बंपचे फोटो शेअर करून आनंदाची बातमी दिली आहे. सोनम कपूर आणि आनंद आहुजाचे हे फोटो समोर येताच व्हायरल होत आहेत आणि सर्वजण या स्टार कपलचे अभिनंदन करत आहेत. दरम्यान, सोनम कपूरचे वडील आणि अभिनेता अनिल कपूर यांनी मुलीचे हे फोटो शेअर करताना एक खास नोट लिहिली असून भावी आजोबांनी आपला आनंद व्यक्त केला आहे.

सोनम आणि आनंद आहुजाचे हे फोटो शेअर करत अनिल कपूरने लिहिले, ‘आता मी सर्वात रोमांचक भूमिका साकारण्याची तयारी करत आहे – आजोबा!! आता आमचे आयुष्य कधीही सारखे राहणार नाही आणि मी अधिक भाग्यवान होऊ शकत नाही! सोनम कपूर आणि आनंद आहुजा तुम्ही आम्हाला या बातमीने अनंत आनंद दिला आहे!’ सोनम कपूरच्या या फोटोंवर अनिल कपूरची प्रतिक्रिया खूप वेगाने व्हायरल होत आहे, मात्र हे फोटो शेअर केल्यामुळे त्याच्यावर संमिश्र प्रतिक्रिया येत आहेत.

काही नेटिझन्स अनिल कपूरचे एक मस्त आणि काळजी घेणारे वडील म्हणून वर्णन करत आहेत, तर काही लोकांचे म्हणणे आहे की वडील असल्याने अनिल कपूरने आपल्या मुलीचे असे फोटो शेअर केले, हे मर्यादेपलीकडे आहे. यासोबतच तुम्हाला सांगूया की संपूर्ण कपूर कुटुंब घरापासून ते सोशल मीडियावर सेलिब्रेशनमध्ये मग्न दिसत आहे. सोनम कपूरने इंस्टाग्रामवर तीन फोटो शेअर केले आहेत. पहिल्या छायाचित्रात सोनम कपूर पडून कॅमेराकडे पाहत असून तिने पोटावर हात धरलेला आहे.

दुस-या आणि तिसर्‍या चित्रात ती पती आनंद आहुजाच्या मांडीवर पडली आहे आणि हे जोडपे खूप आनंदी दिसत आहे. अभिनेत्रीने तिच्या फोटोंसोबत कॅप्शन लिहिले, ‘तुम्हाला उत्तम प्रकारे उचलण्यासाठी चार हात आहेत. दोन हृदये, तो प्रत्येक पावलावर तुमच्याशी एकरूप असेल. एक कुटुंब जे तुम्हाला प्रेम आणि समर्थन देईल. आम्ही तुमचे स्वागत करण्यासाठी थांबू शकत नाही.’

लग्नाच्या चार वर्षांनंतर सोनम कपूर पहिल्या अपत्यापासून गरोदर आहे. विशेष म्हणजे सोनम कपूर आणि आनंद आहुजा यांचा विवाह 8 मे 2018 रोजी झाला होता. लग्नाआधी अनेक वर्षे ते एकमेकांना डेट करत होते. सोनम कपूर आणि आनंद आहुजा यांची 2014 साली मैत्री झाली आणि त्यानंतर दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात पडू लागले.

वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, सोनम कपूर 2020 मध्ये तिच्या वडिलांच्या वेब सीरिज ‘AK vs AK’ मध्ये शेवटची दिसली होती. आता ती ‘ब्लाइंड’ चित्रपटात काम करताना दिसणार आहे. सोनम कपूरने 2007 मध्ये ‘सावरिया’ चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. यानंतर तिने ‘दिल्ली 6’, ‘खूबसूरत’, ‘नीरजा’, ‘प्रेम रतन धन पायो’, ‘वीरे दी वेडिंग’ आणि ‘रांझना’सह अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.