अतिशय गोड आपल्या तान्ह्या बाळाचा फोटो पहिल्यांदाच शेअर करत अभिनेत्रीने केले…

दिया मिर्झाचा मुलगा अवयान आझाद रेखी हाइंडस्ट्रीतील सर्वात प्रिय मुलांपैकी एक आहे. अवयानची फॅन फॉलोइंग आतापासून जास्त झाली आहे. अशा परिस्थितीत, चाहते लहान अवयानचे क्यूट फोटो पाहण्यासाठी आतुर आहेत. दिया मिर्झाने आतापर्यंत तिच्या मुलाचे अनेक फोटो शेअर केले आहेत. सर्वांनी मुलाची झलक पाहिली होती, परंतु त्यांनी अवयानचा संपूर्ण फोटो कधीही शेअर केला नाही. आता दियाने तिच्या मुलाच्या संपूर्ण गोंडस दिसण्याची झलक दिली आहे.

दिया मिर्झाने मुलगा अवयान आझाद रेखीचा एक अतिशय क्यूट फोटो शेअर केला आहे. या फोटोमध्ये छोटा अवयान बसून काहीतरी विचार करताना दिसत आहे. तो गालावर बोट ठेवतोय. फोटोमध्ये अवयानने पांढरा शर्ट आणि क्रीम रंगाचा पायजमा घातला आहे. त्याच्या समोर एक पोस्टर लावले आहे ज्यामध्ये घोडा बनवला आहे. फोटो शेअर करताना दियाने लिहिले, ‘एक नवीन मैलाचा दगड, खूप प्रेम आणि कृतज्ञता नेहमीच. आमचे झाल्याबद्दल धन्यवाद. मी फोटो काढला आहे. आम्ही मूल बनवीले आहे, वैभव रेखी.

अवयानचा हा फोटो चाहत्यांसह सेलिब्रिटींनाही खूप आवडला आहे. त्यामुळे त्याला कमेंट सेक्शनमध्ये भरभरून प्रेम मिळत आहे. अभिनेत्री अमृता अरोरा यांनी लिहिले, ‘क्यूट.’ नेहा धुपियाने लिहिले, ‘ओह माय गुडनेस.’ करीना कपूरने कमेंट केली की, ‘गॉड ब्लेस यू पुडिंग.’ ताहिरा कश्यप आणि बिपाशा बसूने हार्ट इमोजी शेअर केले आहेत. त्याचवेळी एका चाहत्याने ‘हे खूप गोंडस मूल आहे’ अशी कमेंट केली. दुसऱ्या युजरने लिहिले की, ‘नजर न लागू.

दिया मिर्झाने फेब्रुवारी 2021 मध्ये बॉयफ्रेंड वैभव रेखीसोबत लग्न केले. खाजगी समारंभात या लग्नाची बरीच चर्चा झाली होती. दिया आणि वैभव यांचा मुलगा अवयान आझाद रेखीचा जन्म मे 2021 मध्ये झाला. मात्र, दिया आणि वैभवने जुलैमध्ये त्यांच्या मुलाचा जन्म झाल्याचा खुलासा केला होता. दियाने सांगितले होते की, अवयान जन्माच्या वेळी प्री-मॅच्युअर होता. आता बेबी अवयान बरा असून चाहत्यांच्या आशीर्वादाने त्याला प्रेम मिळत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.