प्रसिद्ध मालिका बिदाई मधील रागिणी खऱ्या आयुष्यात आहे अतिशय देखणी, बॉलीवूड अभिनेत्री देखील पडतील मागे..

‘सपना बाबुल का-बिदाई’ ही मालिका 2007 मध्ये आली होती. या मालिकेने अनेक प्रेक्षकांच्या हृदयाला स्पर्श केला. ही मालिका आता प्रसारित होत नसेल, पण आजही ती लोकांच्या जिभेवर आहे. या मालिकेत रागिणी आणि साधना या पात्रांनी सर्वांच्या हृदयात स्थान निर्माण केले होते. साधना ही भूमिका सारा खानने केली होती, तर रागिनीची भूमिका पारुल चौहानने केली होती. त्याचवेळी, पारुल चौहानचे काही फोटो सोशल मीडियावर चांगलेच पसंत केले जात आहेत.

ज्यामध्ये त्यांना ओळखणे देखील खूप कठीण आहे. पारुल चौहानचे फोटो सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहेत. एका चित्रात ती पोल्का डॉट्सचा ड्रेस परिधान करताना दिसत आहे आणि दुसऱ्या चित्रात ती वाइन रेड कलरच्या आउटफिटमध्ये दिसत आहे. चाहत्यांनी या फोटोचे भरभरून कौतुक केले आहे. एका युजरने कमेंट करत म्हटले, हे तुम्ही आहात का?

तर त्याचवेळी दुसर्‍या यूजरने लिहिले – विश्वास बसत नाही की हा एक अतिशय स्टायलिश फोटो आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, ‘बिदाई’ नंतर रागिणी म्हणजेच पारुल ‘ये रिश्ता क्या कहलाता है’साठी लोकप्रिय झाली. या दोन्ही भूमिका चाहत्यांना पारुलला खूप आवडल्या. गरुड धर्मयुद्ध या मालिकेत सध्या ती दिसत आहे. तिची ही मालिका चाहत्यांनाही खूप आवडत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.