गंगुबाई फेम आलिया भट्ट बॉयफ्रेंड रणबीर कपूर सोबत डिनर डेटवर झाली स्पॉट, मीडियाला बघताच…

आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूर हे इंडस्ट्रीतील सर्वात सुंदर जोडप्यांपैकी एक आहेत. दोघेही आजकाल सार्वजनिक ठिकाणीही हातात हात घालून फिरतात, आपले प्रेम उघडपणे व्यक्त करण्यास कधीही मागेपुढे पाहत नाहीत. आलियाचे सोशल मीडिया तिच्या प्रियकराच्या छायाचित्रांनी भरलेले आहे. आलियाचे चाहतेही आपल्या आवडत्या अभिनेत्रीला तीच्या मिस्टर परफेक्टसोबत पाहण्यासाठी उत्सुक आहेत. अलीकडेच, पापाराझींनी डिनर डेटनंतर आलिया-रणबीरला त्यांच्या कॅमेऱ्यात कैद केले.

कमाईच्या बाबतीत गंगूबाई काठियावाडी 100 कोटींच्या क्लबमध्ये सामील झाली आहे. आलिया भट्ट सध्या आकाशात फिरत आहे. एक चित्रपट हिट झाला आहे आणि बॉयफ्रेंडसोबत अयान मुखर्जीच्या पुढील चित्रपटाची वाट पाहत आहे. आलिया जेव्हा रणबीरसोबत डिनर डेटवर आली तेव्हा तिने पापाराझींचा सामना केला तेव्हा ती लाजली.

व्हिडिओमध्ये आलिया पांढऱ्या रंगाचा पोशाख परिधान केलेला दिसत आहे. त्यांच्या डेटसाठी तिने तिचा मेकअप साधा ठेवला आणि केस खुले ठेवले. तीने डेनिम जॅकेटही घेतले होते. त्याचवेळी रणबीरने त्याच्या गर्लफ्रेंडसोबत निळ्या रंगाचा शर्ट आणि पांढऱ्या रंगाची पँट परिधान केलक. मात्र, तो कॅमेरासमोर पोज देण्यासाठी आला नाही. पापाराझी आलियाच्या समर्थनार्थ ‘गंगूबाई गंगूबाई’चा नारा देतानाही ऐकू आले.

यादरम्यान आलिया भट्टला प्रचंड ट्रोल करण्यात आले. ही जोडी ‘ब्रह्मास्त्र’ हिट व्हावी यासाठीच बनवण्यात आल्याचे काहींचे म्हणणे आहे. म्हणून कोणीतरी विचारले की तू फक्त डेट करणार आहेस की लग्नही करायचा आहे. तर कोणी लिहिले ‘गंगू आणि मंगू’ दोघेही एकत्र आहेत.

तुम्हाला सांगतो की, गेल्या वर्षीच बातमी आली होती की, हे कपल लवकरच लग्न करणार आहे. मात्र आजतागायत याबाबत कोणतेही अपडेट आलेले नाही. नुकतेच एका मुलाखतीत याबाबत विचारले असता आलियाने छेडले आणि म्हणाली – लग्न कधी होणार हे मला सांगायचे नाही!

Leave a Reply

Your email address will not be published.