शाहरुख खानची लाडकी सुहानाने घराचा एक आतील फोटो केला शेअर, पहिल्यांदाच मन्नतला आतून पाहून चाहते अतिशय खुश…

शाहरुख खानची लाडकी मुलगी सुहाना खान सोशल मीडियावर चांगलीच सक्रिय असते. सुहाना तिच्या पार्टीच्या फोटोंपासून ते व्हेकेशनपर्यंतचे फोटो इन्स्टाग्रामवर शेअर करत असते. अलीकडेच सुहानाने तिच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर एक अतिशय सुंदर फोटो शेअर केला आहे. या चित्रात ना सुहानाचे ग्लॅमर आहे ना कुठली ग्रेस, पण असे असूनही हे चित्र खूपच गोंडस आहे. वास्तविक, सुहानाने तिच्या इन्स्टा स्टोरीवर मन्नतचा एक इनसाइड फोटो शेअर केला आहे.

ज्यामध्ये तिचा लहान भाऊ अबराम खान आणि एक कुत्रा दिसत आहे. फोटोमध्ये सुहानाचा बेडरूम दिसत आहे ज्यामध्ये नाईट लॅम्प जळत आहे. बेडवर, अब्राहम त्याच्या आयपॅडवर काही गेम खेळत आहे. सुहानाचा कुत्रा बाजूला खुर्चीवर झोपला आहे. बेडरूमच्या बाहेर एक मोठी बाल्कनी आहे, ज्यातून समोर समुद्र दिसतो. सुहानाचा हा फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

सुहानाला इंस्टाग्रामवर 2.4 मिलियन लोक फॉलो करतात. शाहरुखच्या लाडलीने भलेही चित्रपटांमध्ये पदार्पण केले नसेल, पण तिची लोकप्रियता एखाद्या अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाही. सुहानाचे हॉ’ट आणि ग्लॅ’मरस फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. काही दिवसांपूर्वी सुहानाचे असे फोटो समोर आले होते, ज्यांनी ते पाहिले ते आश्चर्यचकित झाले. अनेकदा वन-पीस किंवा शॉर्ट ड्रेसेसमध्ये दिसणारी सुहाना साडी आणि सूटमध्ये सुंदर दिसत होती.

सुहानाचे हे फोटो प्रसिद्ध फॅशन डिझायनर मनीष मल्होत्राने त्याच्या इंस्टाग्रामवर शेअर केले आहेत. मनीष मल्होत्राने त्याच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवरून सुहाना खानचे काही सुंदर लूकमधील फोटो शेअर केले आहेत. या फोटोंमध्ये सुहाना मनीष मल्होत्राच्या डिझायनर लेहेंग्यात दिसत आहे. सुहाना खानने पांढऱ्या रंगाचा चिकनकारी लेहेंगा घातला आहे.

त्यात पांढऱ्या दगडाच्या कानातले आहेत. या देसी अवतारातील सुहानाचा लूक एकदम अप्रतिम दिसत आहे. चाहत्यांनाही सुहानाचा हा जबरदस्त ट्रेडिशनल लूक आवडला आहे. याआधीही सुहाना मनीष मल्होत्राच्या डिझायनर ड्रेसमध्ये दिसली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.