महिला दिनानिमित्त विकी कौशलने आई आणि पत्नी कतरीनाचा अतिशय गोंडस फोटो केला शेअर, होत आहे वेगाने व्हायरल…

बॉलिवूड अभिनेता विकी कौशल सोशल मीडियावर फारच कमी सक्रिय असतो. अलीकडेच विकीने सारा अली खानसोबत एका अनटाइटल्ड चित्रपटाचे शूटिंग पूर्ण केले आहे. आता आंतरराष्ट्रीय महिला दिनानिमित्त विकीने आई वीणा कौशल आणि पत्नी कतरिना कैफ यांचा फोटो शेअर केला आहे. कतरिना सासू वीणाच्या मांडीवर बसलेली दिसत आहे. वीणा कौशलनेही महिला दिनानिमित्त कतरिनाला गिफ्ट दिले आहे.

विकी कौशलने पहिल्यांदाच आई आणि पत्नीचा एकत्र फोटो शेअर केला आहे. चाहत्यांसाठीही हा फोटो एखाद्या ट्रीटपेक्षा कमी नाही. फोटो शेअर करताना विकीने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “माझी ताकद, माझे जग.” फोटोमध्ये, कतरिना कैफने लाल रंगाचा फ्लोरल प्रिंट कुर्ता, पलाझो घातलेला दिसत आहे, ज्याच्या समोर हिरव्या आणि सोनेरी रंगांची नक्षी आहे.

त्याचवेळी वीणा कौशलने निळ्या रंगाचा गॉर्डी सूट परिधान केला आहे. फोटोत सासू-सुनेचं बॉन्डिंग पाहण्यासारखे आहे. चाहतेही या फोटोवर कमेंट केल्याशिवाय स्वत:ला रोखू शकत नाहीत. एका चाहत्याने लिहिले, “मम्मी कौशल, मुलगी कौशल.” दुसऱ्या एका चाहत्याने लिहिले की, “दोघेही किती क्यूट आहेत. त्यांची बॉन्डिंग पाहायला मिळत आहे.”

विकी आणि कतरिनाने गेल्या वर्षी 9 नोव्हेंबरला राजस्थानमधील फोर्ट बरवारा येथे सात फेरे घेतले. दोघांचे लग्न अतिशय खाजगी आणि जिव्हाळ्याचे होते. कोरोना व्हायरसमुळे विकी आणि कतरिनाच्या लग्नात फक्त जवळचे आणि मित्र सहभागी झाले होते.

विकीच्या वर्कफ्रंटबद्दल सांगायचे तर, सारा अली खानसोबत शीर्षकहीन चित्रपटाचे शूटिंग पूर्ण केल्यानंतर त्याने ‘साम बहादूर’ आणि ‘गोविंदा मेरा नाम’ची तयारी सुरू केली आहे. त्याचवेळी कतरिना कैफने नुकतेच सलमान खानसोबत ‘टायगर 3’ चित्रपटाचे शूटिंग पूर्ण केले आहे. हा चित्रपट 21 एप्रिल 2023 रोजी प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.