श्रीदेवीच्या लाडक्या मुलीने अतिशय अनोख्या पद्धतीने केला वाढदिवस साजरा, 25 वर्षांची जानव्ही आता…

बॉलिवूड अभिनेत्री जान्हवी कपूर आता 25 वर्षांची झाली आहे. जानव्हीने 6 मार्च रोजी मोठ्या उत्साहात आपला वाढदिवस साजरा केला. जान्हवी यंदा तिचा वाढदिवस एका खास पद्धतीने साजरा करत आहे. तीने आपल्या वाढदिवसाच्या सेलिब्रेशनचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. ज्यामध्ये ती पारंपारिक अवतारात दिसत आहे. जान्हवी कपूर ही श्रीदेवी आणि बोनी कपूर यांची मोठी मुलगी आहे.

जान्हवीचा जन्म 6 मार्च 1997 रोजी मुंबईत झाला. जान्हवीने यंदा तिचा वाढदिवस साजरा करण्याचा वेगळा मार्ग शोधला आहे. यंदाच्या वाढदिवसाला ती मुंबईत नाही. जान्हवीने पारंपरिक अवतारात वाढदिवस साजरा केला. फोटो शेअर करताना त्यांनी लिहिले – श्री वेंकटेश्वराय नमो नमः श्रीमं नारायण नमो नमः तिरुमल तिरुपती नमो नमः जय बालाजी नमो नमः.

फोटोंमध्ये जान्हवीने हिरव्या आणि गुलाबी रंगाची साडी घातली आहे. यासोबत तिने साधा नेकपीस घातला असून पोनीटेल बनवले आहे. या अवतारात ती खूपच सुंदर दिसत आहे. जान्हवीचा हा लूक खूप पसंत केला जात आहे. जान्हवी कपूरसोबतच्या फोटोंमध्ये आणखी लोक दिसत आहेत. ज्यांच्यासोबत ती पोज देताना दिसत आहे.

फोटो पाहून असे म्हणता येईल की जान्हवी तिचा वाढदिवस खूप एन्जॉय करत आहे. जान्हवी कपूरच्या फोटोंना काही मिनिटांत लाखो लोकांनी लाईक केले आहे. पोस्टवर कमेंट करून चाहते तीला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देत आहेत. एका चाहत्याने लिहिले – वाढदिवसाच्या शुभेच्छा. तर दुसऱ्या एका चाहत्याने लिहिले- सुंदर.

जान्हवी कपूरला तिच्या वाढदिवसानिमित्त सेलेब्स पोस्ट शेअर करून शुभेच्छा देत आहेत. जान्हवीच्या वाढदिवसानिमित्त अर्जुन कपूर आणि सोनम कपूर यांनी एक खास पोस्ट शेअर केली आहे. त्यांनी इन्स्टाग्रामवर बहिणीचे अतिशय गोंडस फोटो शेअर करून वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.