दिगग्ज अभिनेत्री शर्मिला टागोरने आपल्या लाडक्या नातू जेह अली खानसोबत घालवला दर्जेदार वेळ, फोटोज समोर येताच…

सैफ अली खानची बहीण सबा अली खान तिच्या कुटुंबातील सदस्यांची आणि वडिलोपार्जित पतौडी पॅलेसची छायाचित्रे चाहत्यांसह शेअर करत असते. आता सोमवारी, तिने तिच्या सोशल मीडिया हँडलवर तिची आई शर्मिला टागोरचा एक न पाहिलेला फोटो शेअर केला, ज्यामध्ये ती सैफ आणि करिनाचा धाकटा मुलगा जेहसोबत वेळ घालवत आहे. अभिनेत्रीने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर हा फोटो शेअर केला आहे. फोटोमध्ये दिग्गज अभिनेत्री तिचा नातू जेहसोबत वेळ घालवताना दिसत आहे.

फोटोमध्ये असे पाहिले जाऊ शकते की अभिनेत्री तिच्या नातवाला एक खेळणी देत आहे, तर जेह त्या खेळण्याकडे लक्षपूर्वक पाहत आहे. हा अनमोल फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर करत त्याने लिहिले, ‘मोठी माँ…. आणि जे बाबा. आजी-नातूचा विशेष बाँड, पालक आहेत.’ त्याच वेळी, रविवारी तीने तीच्या इंस्टाग्रामवर तैमूरचा एक फोटो शेअर केला. ज्यामध्ये तैमूर खुर्चीवर त्याचे आजोबा मन्सूर अली खान पतौडी सारखी पोज देताना दिसत आहे.

फोटोमध्ये पांढऱ्या रंगाचा कुर्ता पायजा परिधान केलेला तैमूर खूपच क्यूट दिसत आहे. हा फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर करत त्याने कॅप्शन लिहिले, “माय बॉय… छोटे नवाब राजेशाही सारखे आराम करत आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की सबाने तिच्या इंस्टाग्रामवर थ्रोबॅक फोटो शेअर करण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. ती अनेकदा पतौडी पॅलेस आणि कुटुंबाची जुनी छायाचित्रे तिच्या अधिकृत अकाऊंटवर शेअर करते. याआधीही ती तिच्या कुटुंबाचे आणि कुटुंबातील सर्व सदस्यांचे थ्रोबॅक फोटो अनेकदा शेअर करत असते.

ती केवळ सारा, इब्राहिमचे न पाहिलेले फोटोच शेअर करत नाही तर तैमूर अली खान आणि इनाया खेमूचे देखील चाहत्यांसह शेअर करते. मिळालेल्या माहितीनुसार, सबा पेशाने ज्वेलरी डिझायनर आहे आणि ती अनेकदा तिच्या कुटुंबाचे जुने फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर करत असते. दुसरीकडे सैफ अली खानच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर तो ओम राऊत दिग्दर्शित आदिपुरुष या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात तो लंकेश म्हणजेच रावणाच्या महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहे.

या चित्रपटात सैफशिवाय बाहुबली फेम प्रभास आणि अभिनेत्री क्रिती सेनन राम आणि सीतेच्या भूमिकेत आहेत. हा चित्रपट रामायणावर आधारित आहे. हिंदीसोबतच हा चित्रपट तामिळ, तेलगू, कन्नड आणि मल्याळम भाषेतही प्रदर्शित होणार आहे. याशिवाय हा अभिनेता विक्रम वेधाच्या हिंदी रिमेकमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.