नागराज मंजुळेच्या झुंड चित्रपटाबद्दल बोलताना अमीर खानाने केले धक्कादायक विधान, म्हणाला असा चित्रपट मी अख्ख्या आयुष्यात..

अमिताभ बच्चन यांचा झुंड हा चित्रपट या शुक्रवारी चित्रपटगृहात प्रदर्शित होत आहे. झुंड हा सैराट फेम नागराज मंजुळे दिग्दर्शित स्पोर्ट्स चित्रपट आहे. या चित्रपटाबाबत आमिर खानचा व्हिडिओ आता समोर आला आहे, ज्यामध्ये तो चित्रपटाच्या प्रदर्शनानंतर दिग्दर्शक नागराज मंजुळे आणि निर्माता भूषण कुमार यांच्याशी बोलताना दिसत आहे. अमीरच्या या प्रतिक्रियेने झुंडने पूर्णपणे पकड घेतल्याचे दिसते.

व्हिडिओमध्ये आमिर मला कोणताही अल्फास मिळत नसल्याचे सांगत आहे. आमिर मंजुळेला सांगतो की, भारतातील मुला-मुलींमध्ये तू ज्या भावना टिपल्या आहेत त्या जबरदस्त आहेत. यानंतर आमिरने चित्रपटातील सपोर्टिंग स्टारमध्ये समाविष्ट असलेल्या मुलांचे कौतुक केले. आमिर म्हणतो- काय फिल्म बनवली आहे यार. अप्रतिम चित्रपट. जो आत्मा पकडला जातो तो तर्कातून येत नाही.

मी शेवटी एका आत्म्याने जागे होतो आणि हा चित्रपट मला सोडू शकत नाही. आमिर म्हणतो की हा चित्रपट आश्चर्यकारक आहे. 20-30 वर्षात आपण जे काही शिकलो त्यासमोर काहीच नाही. बच्चन साहेबांनी काय केले?बच्चन साहेबांचे एक ते एक चित्रपट असले तरी हा सर्वोत्कृष्ट चित्रपट आहे. व्हिडिओच्या शेवटी आमिर खान चित्रपटात काम करणाऱ्या सर्व मुलांना भेटतो. या व्हिडिओमध्ये सैराट फेम अभिनेता आकाश ठोसरही आमिरला भेटताना दिसत आहे.

शेवटी आमिर सर्वांना त्याच्या घरी येण्याचे आमंत्रण देतो. झुंड हा एक स्पोर्ट्स चित्रपट आहे ज्यात अमिताभ बच्चन एक प्राध्यापक म्हणून काम करतात जो झोपडपट्टीतील मुलांसह फुटबॉल संघ तयार करतो. आमिर खानने यशराज बॅनरच्या ठग्स ऑफ हिंदोस्तान या चित्रपटात अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत काम केले होते. त्याचवेळी आमिरचा स्वतःचा ‘लाल सिंग चड्ढा’ हा चित्रपटही याच वर्षी 11 ऑगस्टला प्रदर्शित होत आहे.

प्रभास, क्रिती सेनॉन आणि सैफ अली खान यांचा आदिपुरुष या तारखेला रिलीज होणार होता, परंतु लाल सिंग चड्ढा यांच्या आदिपुरुषचे रिलीज पुढे ढकलण्यात आले. आता हा चित्रपट पुढच्या वर्षी १२ जानेवारीला थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. आदिपुरुषला हलवल्याबद्दल आमिरने भूषण कुमारचेही आभार मानले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.