आई शिल्पा शेट्टीसोबत समिषा निघाली शाळेत, आपल्या गोड बोलांनी केले चाहत्यांना थक्क!!

बॉलीवूड अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीला शहरात पाहणे नवीन नाही. आई शिल्पा अनेकदा आपली मुलगी समिशाला शाळेत घेऊन जाते. या दरम्यान लहान समीशा देखील कॅमेऱ्याला सामोरे जाते आणि पापाराझी तिच्या एका हावभावाची वाट पाहत असतात. मात्र, आजतागायत समिषाकडून त्यांना कधीहज प्रतिसाद मिळाला नाही. पण यावेळी शिल्पा शेट्टीची मुलगी समिशा स्पॉटेड व्हिडिओने पापाराझींना तसेच चाहत्यांना सरप्राईज ट्रीट दिली आहे.

समिषा शेट्टी कुंद्राचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती अतिशय क्यूट पद्धतीने कॅमेराकडे बघून संवाद करत आहे. वूमप्लाने इंस्टाग्रामवर शेअर केलेल्या व्हिडिओमध्ये शिल्पा काळ्या आणि पांढर्‍या पट्ट्यातील टी-शर्टमध्ये दिसत आहे आणि काळ्या जॉगर्स परिधान करून तिची मुलगी समिशाला शाळेत सोडले आहे. यादरम्यान त्यांनी मुलीचा हात धरला आहे. त्याच वेळी, बेबी समिशाने हलक्या निळ्या रंगाचा फ्रॉक घातला आहे आणि दोन गोंडस पोनी टेलवर निळ्या रंगाची रिबन बांधली आहे.

शिल्पा मुलगी समिशाचा हात धरून शाळेच्या दिशेने चालत जाते जेव्हा समीशा (पप्पाराझीवर समीशा प्रतिक्रिया देते आणि लहरते, बाय बाय म्हणते) तिची नजर कॅमेऱ्यात पकडते आणि छायाचित्रकार तिला ‘बाय बाय’ म्हणतो. हे ऐकून छोटी समीषाही फोटोग्राफरकडे हात हलवत ‘बाय बाय’ म्हणते. हे ती एकदा नाही तर अनेक वेळा करते. सोशल मीडियावर हा क्यूट व्हिडिओ चाहत्यांना खूप आवडला आहे.

लोकांनी समिषाचे वर्णन सर्वात गोंडस आणि नम्र स्टार किड म्हणून केले आहे. एवढेच नाही तर काही लोक समिषा आणि तैमूरची तुलना करू लागले आहेत. एका यूजरने लिहिले की, ‘शिल्पाची मुलगी खूप गोंडस आणि नम्र आहे… आणि दुसऱ्या बाजूला तैमूर आहे. त्यामुळे अनेकांनी समीशाला गोंडस, गोड आणि मोहक म्हटले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.