बो’ल्ड अभिनेत्री उर्फीने केली हद्द पार, टॉपलेस होऊन केले फोटोशूट होत आहे वेगाने व्हायरल…

अभिनेत्री उर्फी जावेद नेहमीच तिच्या बो’ल्ड स्टाईलने वर्चस्व गाजवते. आता पुन्हा एकदा तिने तिचा एक जबरदस्त व्हिडिओ चाहत्यांसोबत शेअर केला आहे, जो खूप वेगाने व्हायरल होत आहे. व्हिडिओमध्ये उर्फी टॉप’लेस स्टाईलमध्ये दिसत आहे. व्हिडीओमध्ये तुम्ही बघू शकता की उर्फी मोकळ्या मैदानात टॉपलेस स्टाईलमध्ये तिची कंबर हलवत आणि शेव हलवत आहे. यानंतर उर्फी अचानक वळते. उर्फी वाजवताच सर्वांचा श्वास थांबतो.

तथापि, यावेळी उर्फीने निळ्या रंगाची ब्रा घातली आहे, जी तिने अतिशय नेत्रदीपक शैलीतही दाखवली आहे. त्याचा हा व्हिडिओ शेअर करत उर्फीने लिहिले की, ‘आम्ही आवाज करत आहोत’. उर्फीच्या या लूकबद्दल बोलताना तिने मोकळे केस आणि उंच टाचांसह तिचा जबरदस्त लुक जोडला. आम्ही तुम्हाला सांगतो, उर्फी तिच्या फॅशन सेन्समुळे दररोज चर्चेत असते. वयाच्या 25 व्या वर्षी उर्फी जावेद फॅशन इंडस्ट्रीतील एक मोठे नाव बनले आहे.

फोटोशूट असो किंवा स्पॉटेड लूक असो, उर्फी तिच्या चाहत्यांसाठी वेळोवेळी काहीतरी विचित्र करते आणि शहराची चर्चा बनते. उर्फी सध्या तिच्या नात्याबद्दलही चर्चेत आहे. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर ती इंडो-कॅनेडियन गायक कुंवरला डे’ट करत आहे. उर्फीही सोशल मीडियावर त्याच्यासोबतचे फोटो शेअर करत असते. पण अलीकडे उर्फीने ही केवळ अफवा असल्याचे म्हटले आहे.

या सर्व अफवा असल्याचे त्यांनी एका मुलाखतीत सांगितले. आम्ही फक्त मित्र आहोत, त्यापेक्षा जास्त काही नाही. मी त्याच्यासोबत एक गाणे शूट केले आहे. त्यामुळे आम्ही दोघेही एकमेकांचे फोटो अपलोड करत असतो. वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर उर्फीचे अनेक म्युझिक व्हिडिओ नुकतेच रिलीज झाले आहेत.

त्याची ही गाणी रिलीज होताच व्हायरल झाली आहेत. उर्फीचा म्युझिक व्हिडिओ खूप पसंत केला जात आहे. ती सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि तिच्या खास स्टाइलमध्ये फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते. उर्फीला रील बनवण्याची खूप आवड आहे. ट्रेंडिंग गाण्यांवर ती डान्स करत व्हिडिओ बनवत राहते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.