परदेशात पती निकसोबत प्रियांका चोप्राने धुमधडाक्यात साजरी केली महाशिवरात्री, गोंडस मुलगी देखील…

देसी गर्ल प्रियांका चोप्रा कितीही ग्लोबल असली तरी ती कायमच मनापासून देसी राहीली आहे. परदेशातही प्रियंकासोबत भारत आणि तिची संस्कृती जिवंत राहील. प्रियांका चोप्राची ताजी छायाचित्रेही याचा पुरावा देतात. या अभिनेत्रीने पती निक जोनाससोबत सातासमुद्रापार महाशिवरात्रीची पूजा केली. प्रियांका चोप्राने इन्स्टा स्टोरीवर चाहत्यांना महाशिवरात्रीच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत. यासह, अभिनेत्रीने त्याला ट्रीट देताना तिच्या महाशिवरात्री उत्सवाची झलक दाखवली.

या खास दिवशी प्रियांकाने तिच्या लॉस एंजेलिसच्या घरी खास पूजेचे आयोजन केले होते. फोटोमध्ये अभिनेत्रीची स्टायलिस्ट दिव्या ज्योती प्रियांका आणि निकसोबत बसलेली आहे. सर्वजण घरातील मंदिरात बसले आहेत. जिथे भगवान शंकराची भव्य मूर्ती ठेवली आहे. या तिन्ही लोकांसोबत पुजारीही तिथे बसला आहे.

या खास पूजेसाठी निक जोनासने पांढरा कुर्ता पायजमा परिधान केला आहे. प्रियांकाने बेबी पिंक कलरचा फ्लोरल आउटफिट घातला आहे. चित्रात तिघांचेही चेहरे दिसत नाहीत. प्रत्येकाची पाठ दिसते. हा फोटो शेअर करत अभिनेत्रीने लिहिले- महाशिवरात्रीच्या हार्दिक शुभेच्छा. हर हर महादेव, सर्वांना महाशिवरात्रीच्या हार्दिक शुभेच्छा. ऊं नम: शिवाय.

प्रियांकाने इन्स्टा स्टोरीवर आणखी एक फोटो शेअर केला आहे. ज्यामध्ये अभिनेत्रीने तिच्या आऊटिंगचा क्लोजअप फोटो दाखवला आहे. प्रियंकासोबतच निकला भारतीय संस्कृतीचे जतन करताना पाहून चाहते देखील थक्क झाले आहेत. प्रियंका पतीसोबत पूजा करतानाचे दिवाळीचे फोटोही व्हायरल झाले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.