सुशांत राजपूतच्या ह’त्ये प्रकरणी तु’रुंगवास भोगल्यानंतर आता रियाने आपल्या जीवनाला पुन्हा नव्याने केली सुरुवात. अतिशय ग्लॅमरस फोटोज..

सुशांत सिंग राजपूतच्या मृ’त्यूनंतर रिया चक्रवर्ती बराच काळ लाइमलाइटपासून दूर होती. पण आता रिया तिच्या कामावरून सोशल मीडियावर परतली आहे. अलीकडेच रिया तिची जिवलग मैत्रीण शिबानी दांडेकर आणि फरहान अख्तर यांच्या लग्नात सहभागी झाली होती. दरम्यान, त्याचे अनेक फोटो व्हायरल झाले आहेत.

होय, रिया चक्रवर्ती तिचे ग्लॅमरस आणि सुंदर फोटो सोशल मीडियावर एकापेक्षा एक शेअर करत असते. तीला असे पाहून चाहते खूप खुश दिसत आहेत. रिया चक्रवर्ती तिच्या बेस्ट फ्रेंडच्या मेहंदी, हळदी सेरेमनीपासून लग्नापर्यंत पारंपारिक अवतारात दिसली. तिच्या सौंदर्यावर लोक फिदा झाले होते.

आता रिया चक्रवर्ती सामान्य जीवनात परतत असताना तिची ग्लॅ’मरस शैली पुन्हा एकदा पाहायला मिळत आहे. रिया चक्रवर्तीची अतिशय बो’ल्ड स्टाईलही साडीमध्ये पाहायला मिळाली. रियाने पुन्हा एकदा आपल्या स्टाईलची जादू खेळायला सुरुवात केली आहे. स्काय ब्लू पँट सूटमध्ये रिया चक्रवर्तीची अतिशय बो’ल्ड स्टाईल दिसली. तीचा हा लूक बघून सगळ्यांचेच ह्रदय संपले.

कामाच्या आघाडीवर बोलायचे झाले तर, रिया चक्रवर्ती शेवटची ‘चेहरे’ चित्रपटात दिसली होती. या चित्रपटात इमरान हाश्मी आणि अमिताभ बच्चन यांच्याही महत्त्वाच्या भूमिका होत्या. हा चित्रपट मोठी कामगिरी करू शकला नाही परंतु त्याद्वारे रियाने मात्र पूर्वीच्या जीवनाला पुन्हा सुरुवात केली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.