करीना बनणार सैफच्या तिसऱ्या मुलाची आई? त्रस्त होऊन म्हणाली- सैफच्या…

करीना कपूर ही बॉलीवूडची एक खूप मोठी आणि प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे, जीचे नाव संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये खूप गाजले आहे. करीना कपूरने अभिनय जगतात खूप नाव, सन्मान आणि प्रसिद्धी कमावली आहे, ज्यामुळे आजच्या काळात संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्री तिला ओळखते. करीना कपूरच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे तर, तिने बॉलिवूड अभिनेता सैफ अली खानशी लग्न केले आहे, जो आधीच दोन मुलांचा पिटा होता.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की सैफ अली खान वयातही करीना कपूरपेक्षा 13 वर्षांनी मोठा आहे, त्यामुळे जेव्हा हे लग्न झाले तेव्हा लोकांनी सांगितले की वडील आणि मुलीचे लग्न झाले आहे. करीना कपूर खान आणि सैफ अली खान यांना तैमूर आणि जहांगीर अशी दोन मुले आहेत. करीना कपूर अवघ्या काही वर्षांतच 2 मुलांची आई बनली आहे. नुकतीच करीना कपूरबद्दल एक मोठी बातमी समोर आली आहे की ती लवकरच तिसऱ्या अपत्याची आई होणार आहे. या बातमीबद्दल सविस्तर पुढील लेखात सांगू.

करीना कपूरचे वैयक्तिक आयुष्य कोणत्याही चित्रपटाच्या कथेपेक्षा अजिबात कमी नाही, कारण एक काळ असा होता की करीना कपूरच्या प्रेमकथेची बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता शाहिद कपूरसोबत चर्चा झाली होती, परंतु दोघेही एकत्र होऊ शकले नाहीत, ज्यामुळे करीना कपूरने सैफ अली खानसोबत लग्न केले. तिच्यापेक्षा खूप मोठ सैफ अली खानसोबत लग्न केल्यानंतर करीना कपूर आपल्या दोन मुलांची आई बनली आहे.

आणि आतापर्यंत त्यांची दोन्ही मुलं पूर्ण मोठी झालेली नाहीत आणि करीना कपूर लवकरच तिसऱ्या अपत्याची आई होणार असल्याच्या बातम्या येत आहेत. नुकतेच करीना कपूरसोबत असे काहीसे घडले होते की तिचा एक फोटो समोर आला ज्यामध्ये तिचे बेबी बंप म्हणजेच तिचे पोट थोडेसे बाहेर दिसत होते, ज्यामुळे असे म्हटले जात आहे की करीना कपूर लवकरच पुन्हा एकदा आई होऊ शकते आणि सैफ अली खानच्या आणखी एका मुलाला जन्म देऊ शकते.

दरम्यान, काही काळापूर्वी करीना कपूरचे एक विधान समोर आले होते, ज्यामध्ये सैफच्या मुलांची आई बनल्याने ती खूप नाराज झाल्याचे स्पष्ट झाले होते. खरतर करीना कपूर गेल्या काही दिवसांपासून चर्चेत आहे कारण नुकतेच तिने असे विधान केले आहे की ती दोन मुलांची आई झाल्यानंतर खूप कठीण टप्प्यातून जात आहे, कारण नुकतीच करीना कपूर दोन मुलांची आई झाली आहे. ती अजिबात फिट नव्हती आणि तिचे वजनही खूप वाढले आहे.

हे वजन कमी करण्यासाठी ती खूप मेहनत घेत आहे आणि असे बोलले जात आहे की आई झाल्यानंतर तिच्या सौंदर्यावर परिणाम झाला आहे, त्यामुळे ती आता पूर्वीसारखी राहिली नाही आणि आता तिला चित्रपटांच्या ऑफरही येणे बंद झाले आहे. यामुळेच सैफच्या मुलांची आई झाल्यानंतर ती खूप अस्वस्थ झाली आहे. तिसर्‍यांदा आई बनण्याबाबत चर्चा करताना करीना कपूर लवकरच तिसर्‍या मुलाला जन्म देऊ शकते असा अंदाज लावला जात आहे, मात्र अद्याप करीना कपूरने याला दुजोरा दिलेला नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.